บัญชีเฟซบุ๊คผมโดนแบน เซ็งจุง

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

บัญชีเฟซบุ๊คผมโดนแบน เซ็งจุง

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ก็ไม่เห็นทางเฟซบุ๊คจะส่งอะไรมาบอกเลย ผมก็ได้เปลี่ยนชื่อเป็นชื่อใหม่ นามสกุลจริง แต่ชื่อต้นใช้เป็นชื่อเล่น
ปรกติจะมีการเตือนมา (เท่าที่ค้นในกูเกิล) แต่ผมไม่เห็นมีเลย มาวันนี้ล็อคอินเข้าไป ก็ขึ้น session expire พอใส่อีเมล์ รหัส ก็เข้าหน้าของเฟซบุ๊ค ให้ส่งหลักฐานยืนยันตัว กับชื่อ นามสกุลไป นี่ก็ส่งไปแล้วไม่เห็นมีอะไรเลย ใน inbox ก็ไม่มีการตอบกลับ ตกลงเขาใช้เวลานานมากมั้ยครับกว่าทางเฟซบุ๊คจะพิจารณา ขี้เกียจลงทะเบียนสมัครใหม่
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”