ขออนุญาติสอบถามรุ่นของแว่นตาโอ๊คเล่ย์ ตามรูปครับ'

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ArmCm
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819937001
team: ไม่สังกัดชมรม
Bike: GIANT XTC

ขออนุญาติสอบถามรุ่นของแว่นตาโอ๊คเล่ย์ ตามรูปครับ'

โพสต์ โดย ArmCm »

ขออนุญาตผู้ดูแลนะครับ ขออนุญาตสอบถามผู้รู้ครับว่าแว่นตาปั่นจักรยาน ตัวนี้ (ผมไม่แน่ใจว่าของแท้หรือ COPY) เป็นโอ๊คเล่ย์ รุ่นไหนครับ แล้วพอจะหาซื้อเฉพาะกรอบมันได้ที่ร้านไหนบ้างครับ
พอดีมีน้องที่รู้จักกันเค้าให้มาเป็นของขวัญ ผมชอบมากใส่สบายตาดี ผมชอบเอาใส่ขับรถด้วย แล้วผมไปพลาดทำขามันขัก เหลือแต่ชุดเลนส์ เลยอยากได้กรอบมันครับ อยากใช้ครับเสียดายเลนส์มัน

ช่วยกรุณาชี้แนะด้วยนะครับ ผมเองก็ไม่เคยซื้อยี่ห้อนี้ไม่สันทัดครับ มันแพงเกินตัวครับ แต่โชคดีได้เป็นของขวัญมาแล้วอยากใช้มันต่อไปครับ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ออกแบบตกแต่งภายใน สั่งทำเฟอร์นิเจอร์ และให้คำปรึกษาเรื่องบ้านๆครับ
Facebook : Armchair Decor
e-mail : armchairdecor@gmail.com
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”