ขอความช่วยเหลือ น้องที่ปั่นด้วยกันหางาน เขียนแบบ AUTO CAD

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
pakavee
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขอความช่วยเหลือ น้องที่ปั่นด้วยกันหางาน เขียนแบบ AUTO CAD

โพสต์ โดย pakavee »

พอดีน้องที่ปั่นด้วยกันต้องลาออกจากงานประจำเพื่อไปดูแลพ่อ ที่ต่างจังหวัด (พ่อเข้าโรงพยาบาลบ่อยๆ) ผมก็ไม่ทราบว่าเป็นอะไร
น้องเค้าอยากได้งานเขียนแบบ หรือ ออกแบบ อาคาร บ้านพักอาศัย เขียนแบบด้วย AUTO CAD น้องเค้าเป็นสถาปนิก
พี่ๆท่านไดมีงาน เขียนแบบ ยื่นขออนุญาต (งาน 3Dยังไม่รับนะครับกลัวทำไม่ทันครับ) ขอบคุณครับผม
pakavee
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ขอความช่วยเหลือ น้องที่ปั่นด้วยกันหางาน เขียนแบบ AUTO CAD

ขอดูงานเขียน e mail ไปหาน้องเค้าเลยครับ ขอบคุณครับผม
n_serendipity2000@yahoo.com
pakavee
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ขอความช่วยเหลือ น้องที่ปั่นด้วยกันหางาน เขียนแบบ AUTO CAD

ให้เขียนก่อนก็ได้นะครับ ค่าตอบแทนตามผู้ว่าจ้างจัดให้ครับ
น้องเค้าจบสถาปัตยกรรม จากศิลปกร เค้ามีเวลากลางคืนกลางวันอยู่โรงพยาบาลตลอดครับ ขอบคุณอีกครั้งครับผม
แบบดราฟ
แบบขออนุญาต
แบบร่าง
รับหมดครับ ค่าตอบแทนเขียนเสร็จแก้ไขแบบเสร็จค่อยจ่ายตามความพอใจของเจ้าของงานหรือพี่ๆที่ให้งานครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”