ท่านใดใช้ กล่อง IPTV บ้างครับที่ทำให้ TV เป็น smart tv

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchi2516
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0842177793
team: คลองรังสิต
Bike: หมอบ JAVA carbon/หมอบ Pinarello prince / mtb sugar1
ตำแหน่ง: ปทุมธานี

ท่านใดใช้ กล่อง IPTV บ้างครับที่ทำให้ TV เป็น smart tv

โพสต์ โดย bianchi2516 »

กำลังสนใจครับ ไม่รู้คุณภาพเป็นไงบ้าง ต้องเสียรายเดือนด้วยใช่ไหมครับ ถ้าจะดูช่องรายการ HD ดีๆ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณครับ
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก....สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม”
[[บริการซ่อม/จำหน่าย/Serviceเครื่องมือแพทย์และอุปกรณ์ไฟฟ้าอิเลคทรอนิกส์
รับผลิตกล่องลัง กล่องกระดาษลูกฟูกทุกประเภท

รับเขียนเว็บไซต์ ออกแบบเว็บไซต์
http://1medicservices.com/
pongpath
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑-๖๘๖-๙-๖๘๖
team: Banyen Bike Dailynews Team / Singha Daily Bike
Bike: Bienchi Intenso / FNHON Guest
ติดต่อ:

Re: ท่านใดใช้ กล่อง IPTV บ้างครับที่ทำให้ TV เป็น smart tv

โพสต์ โดย pongpath »

ใช้ของ TOT อยู่ครับ รวมๆแล้วก็ดีครับ ถ้าแถวนั้นเน็ตแรง หรือไม่ได้โหลดบิท โหลดไฟล์อะไรอยู่ ถ้าโหลดบิทจะกระตุกดูไม่ได้เลย ข้อดีอีกอย่างที่ชอบคือดูย้อนหลังได้เลยไม่ต้องเข้ายูทูป ภาพชัดพอสมควรแต่ไม่ชัดเท่าทรู อ่ออีกอย่างเค้าให้ Account ไว้สำหรับดูบนแทปเล็ตด้วยถ้ามีสัญญาณ 3G ดูได้เลยครับ ;)
พงษ์พัฒน์ เอี่ยมสอาด
1/4 ม.2 ถ.วิภาวิดีรังสิต แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กทม.10210

ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์ 1344834195 สะพานใหม่ดอนเมือง
ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ 1782179908 คลองหลวง
ธ.ไทยพานิชย์ ออมทรัพย์ 3642300848 เซียร์รังสิต
THEMUST
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: brooklyne,Merida T3,Turbo

Re: ท่านใดใช้ กล่อง IPTV บ้างครับที่ทำให้ TV เป็น smart tv

โพสต์ โดย THEMUST »

ผมใช้ HIEMEDIA Q5 อยู่ โหลดแอพ playstore android ดูบอลดูหนังแบบ HD รายการบอล HD พรีเมียลีกทุกแมท เดือนละ 250 ด้วยแอพ ILIKEHD ลองไปหาข้อมูลดูก็ได้ครับ googl อ่ะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”