สอบถามหน่อยครับ ขายคอมพ์โน็ตบุคไปเล่นมือถือจะดีไหม

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
thesap
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 24 HR.
team: ปั่นๆยามว่าง
Bike: Coastline ,BS

สอบถามหน่อยครับ ขายคอมพ์โน็ตบุคไปเล่นมือถือจะดีไหม

โพสต์ โดย thesap »

สอบถามหน่อยครับ เล่นมือถือกับเล่นโน๊ดบุค อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
ผมเล่นไลน์ไม่เป็น เพราะมือถือใช้แต่แบบรุ่นแจกฟรี ผมเล่นเฟชบุคเป็นอย่างเดียวบนโน็ตบุค
แต่เพื่อนๆแนะนำให้ซื้อมือถือมาเล่นไลน์ผมเองก็ไม่เคยเล่นมือถือแบบรุ่นนิยมๆสมัยใหม่เลยผม
ไม่มีความรู้เกี่ยวกับมือถือสมาร์ทโฟนอะไร ไม่รู้ว่าจะเล่นเน็ตลงขายของในThaimtbโดยลงขายผ่าน
มือถือรุ่นใหม่ๆจะได้ไหมถ้าถ่ายรูปแล้วลงขายของได้ผมก็อยากจะขายโน็ตบุคไปมือถือครับ ไม่รู้ว่าจะดีไหม
โน็ตบุกผมก็รุ่น Aspire4745G , Intel Corei5 ,ATI 1GB , Ram 2GB,HD640GB
เดินทางตามรอยเท้าพ่อแบบพอเพียง
http://www.mx7.com/v2/index_flash.php
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

Re: สอบถามหน่อยครับ ขายคอมพ์โน็ตบุคไปเล่นมือถือจะดีไหม

โพสต์ โดย ครูชิต »

เอามือถือมาส่งรูปลง www.thaimtb.com/forum คงไม่ได้แน่เพราะขนาดภาพจะโตเกิน โน๊ตบุ๊คก็เล่นไลน์ได้นะครับ ไม่ใช่ได้แต่มือถือ
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
bansajai
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 091 872xxxx
team: sa jai team
Bike: polygon เก่าๆ

Re: สอบถามหน่อยครับ ขายคอมพ์โน็ตบุคไปเล่นมือถือจะดีไหม

โพสต์ โดย bansajai »

มันสะดวกคนละอย่างครับ แทนกันไม่ได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”