ใครเจ้าชู้ แล้วเมียจับได้ เชิญทางนี้

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
q>__<P
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FreeRide
Bike: Trek 4500 / Java FIT 20"

Re: ใครเจ้าชู้ แล้วเมียจับได้ เชิญทางนี้

โพสต์ โดย q>__<P »

ผมอยากเจ้าชู้ แต่ทำไม่เป็น ทั้งการปลีกเวลาจากเก่า และจีบใหม่แบบลับๆ

บางสิ่งบางอย่าง มันทำให้ผมอยากเป็นแบบนั้น...ใครช่วยสอนทีครับ :|
เสือหลงป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-1785576
team: อิสระ-บุรี, มวกเหล็กไบค์คลับ (BMC)
Bike: ตราจระเข้, Marida matts40(เหลือแต่เฟรม), Specialized M5 2009
ตำแหน่ง: อ.หนองแค จ.สระบุรี

Re: ใครเจ้าชู้ แล้วเมียจับได้ เชิญทางนี้

โพสต์ โดย เสือหลงป่า »

q>__<P เขียน:ผมอยากเจ้าชู้ แต่ทำไม่เป็น ทั้งการปลีกเวลาจากเก่า และจีบใหม่แบบลับๆ

บางสิ่งบางอย่าง มันทำให้ผมอยากเป็นแบบนั้น...ใครช่วยสอนทีครับ :|
555+
ผมว่าพี่อย่างเสี่ยงเลยนะ เดียวพี่จะมีปัยหาครอบครัวชะป่าวๆ
แต่ถ้าแค่อยากลองคุยกะสาวๆสนุกๆก็อย่าให้แฟนรู้หรือระแวงละ
...แอบๆ..ซ่อนๆ ทำตัวปกติ ไม่ต้องบอกให้ใครรู้เลยว่าเราแอบมีกิีก
ให้เวลาแฟนปกติ เจียดเวลาอื่นไปคุยกะกิีกก็ได้มั้ง...
...แต่ถ้าแฟนพี่จับได้ขึ้นมาก็ งานงอก ตัวใครตัวมันละจ้าาาาาา....
OooO...ขวัญใจน้องน่องนิ่ม...mOO'm
>> ถึงจะสูงถึงจะหนาวก็เท่านั้น ฉันก็ไม่หวั่นแม้จะสูงเท่าไร ป่ายปืนขึ้นไปให้ถึง จะไปให้สุดฟ้า<<
>>จะไกลสักเพียงไหนไม่เคยจะหวันไหวฉันจะเอื้อมคว้ามา จะไปให้สุดปลายฟ้า เหยียบฝัน คว้าลงมา<<
q>__<P
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FreeRide
Bike: Trek 4500 / Java FIT 20"

โพสต์ โดย q>__<P »

^
^
เห็นภาพ :lol: ...ไม่เอาดีกว่าจ้า :mrgreen:
bansajai
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 091 872xxxx
team: sa jai team
Bike: polygon เก่าๆ

โพสต์ โดย bansajai »

เข้ามาเก็บข้อมูลไปศึกษา vbvb
เสือหลงป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-1785576
team: อิสระ-บุรี, มวกเหล็กไบค์คลับ (BMC)
Bike: ตราจระเข้, Marida matts40(เหลือแต่เฟรม), Specialized M5 2009
ตำแหน่ง: อ.หนองแค จ.สระบุรี

โพสต์ โดย เสือหลงป่า »

q>__<P เขียน:^
^
เห็นภาพ :lol: ...ไม่เอาดีกว่าจ้า :mrgreen:
ถอดใจชะอย่างนั้น อิอิ
นึกถึงกิีกสาวๆ อายุสัก 19-20 นะ กำลังเรียนมหาลัย....... :mrgreen:
OooO...ขวัญใจน้องน่องนิ่ม...mOO'm
>> ถึงจะสูงถึงจะหนาวก็เท่านั้น ฉันก็ไม่หวั่นแม้จะสูงเท่าไร ป่ายปืนขึ้นไปให้ถึง จะไปให้สุดฟ้า<<
>>จะไกลสักเพียงไหนไม่เคยจะหวันไหวฉันจะเอื้อมคว้ามา จะไปให้สุดปลายฟ้า เหยียบฝัน คว้าลงมา<<
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”