โรคจิตแอบหอมแก้มสาวบนรถตู้

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
รถถีบขี้เมี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o๘o๔๔o๕๑๘๘
team: รถถีบขี้เมี้ยง
Bike: รถถีบเฒ่า
ติดต่อ:

โรคจิตแอบหอมแก้มสาวบนรถตู้

โพสต์ โดย รถถีบขี้เมี้ยง »

:shock: ข้อความ ขอเตือนภัยผูหญิงหลายๆคนที่กำลังนั่งรถตู้
เหตุเกิด ณ บนรถตู้ครับ
ซึ่งมีอยู่ว่า ผมได้ขึ้นรถตู้จากมหาชัยเพื่อมาลงรังสิต
ได้มีพวกโรคจิต เป็นชายคนหนึ่งซึ่งมองหาสาวและเข้าไปนั่งใ­กล้
พอสาวหลับ ไอ้โรคจิตคนนี้มันจะแกล้งหลับและ แอบห้อมแก้มท่าน
ผมสังเกตพฤติกรรมแล้ว 2 คนนี้ไม่ใช่แฟนกันนะครับ กรุณามองให้ดีจะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่โรคจิตน­ั้น มองดูคนอื่นว่ามองดูตัวเองอยู่ไหมก่อนจะจั­ดการเหยื่อ ผมไม่สามารถช่วยอะไรเธอได้ เพราะผมไม่แน่ใจว่า เขามีอาวุธหรือไม่
เพราะผู้หญิงบนรถตู้โดนมาแล้ว 2 คนครับ ผมจึงฝากเตือนอีกใคร
หลายๆคนที่อาจจะเป็นเหยื่อของพวกโรคจิต
อนุชิต
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 085-820-2513
team: บ้านออมศิลป์
Bike: trek

Re: โรคจิตแอบหอมแก้มสาวบนรถตู้

โพสต์ โดย อนุชิต »

ภัยใกล้ตัวจริงๆขนาดมีคนอยู่ยังกล้า. ไม่แน่มันอาจนั่งอยู่ข้างคุณก็ได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”