ชวนปั่นกับ Kae-Rai Cycling Team ครับ ปั่นไปกินผักคร๊าบ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Arxufel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Kae-Rai Cycling Team
Bike: Cannondale CAAD10 , Bridgestone Wild West
ติดต่อ:

ชวนปั่นกับ Kae-Rai Cycling Team ครับ ปั่นไปกินผักคร๊าบ

โพสต์ โดย Arxufel »

เผื่อพี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านไหนอยู่ระแวกเดียวกับพวกเรา แล้วอยากมารว่มปั่นด้วยกันคร๊าบบ
ทริปนี้เป็นทริปเบา ๆ ต้อนรับมือใหม่ครับผม

รูปประจำตัวสมาชิก
เอ ธรรศสิต
สมาชิก
สมาชิก
Tel: low batterry
team: หัวหน้าชมรมเช็ดแล้วเก็บ
Bike: ยางแบนบ่อย

Re: ชวนปั่นกับ Kae-Rai Cycling Team ครับ ปั่นไปกินผักคร๊าบ

โพสต์ โดย เอ ธรรศสิต »

ไปกินไก่ที่บ้านระกาก็อร่อย ไปหลายครั้งแล้ว
ถึงมาสายแต่ก็กลับตรงเวลานะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”