Kae-Rai Cycling Team 5 พ.ค. 56 มาปั่นด้วยกันนะคร๊าบ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Arxufel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Kae-Rai Cycling Team
Bike: Cannondale CAAD10 , Bridgestone Wild West
ติดต่อ:

Kae-Rai Cycling Team 5 พ.ค. 56 มาปั่นด้วยกันนะคร๊าบ

โพสต์ โดย Arxufel »

แวะเอาวิดีโอมาฝากครับผม เผื่อเพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านใดอยู่แถว ๆ นนทบุรี แล้วอยากมาปั่นด้วยกันครับผม
ทริปนี้เป็นทริปวัดโบสถ์ครับ ปั่นลัดเลาะไปเรื่อย เลี่ยงถนนใหญ่ครับผม

ขวัยนคร มาลา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863311101
team: อิสระ
Bike: Toyobike /ภูเขา giant

Re: Kae-Rai Cycling Team 5 พ.ค. 56 มาปั่นด้วยกันนะคร๊าบ

โพสต์ โดย ขวัยนคร มาลา »

ชอบครับ กับทริปนี้ ดูสนุกดีครับ เห็นโพท ว่า อยู่แถว นนท์ บ้านผมก็อยู่นนท์ อะครับ ไว้เจอนะครับ พี่..
yakpan
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เสือหมอบ POWER

Re: Kae-Rai Cycling Team 5 พ.ค. 56 มาปั่นด้วยกันนะคร๊าบ

โพสต์ โดย yakpan »

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน กันชมนะๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”