มาเที่ยวภูเก็ต อย่าลืมปั่นเที่ยวถนนถลางน่ะครับ เอาบรรยากาศมาฝากครับ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
รูปประจำตัวสมาชิก
bnakrob
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: (Sempre pro+Sram RED+ Zipp404 + Speedplay Ti+3T Team)

Re: มาเที่ยวภูเก็ต อย่าลืมปั่นเที่ยวถนนถลางน่ะครับ เอาบรรยากาศมาฝากครับ

โพสต์ โดย bnakrob »

สวยงามมากครับ
คำว่า "หมด" สะกดยังไง
Line: bnakrob
รูปประจำตัวสมาชิก
J0hnnie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -------------
team: CW All The Mountain
Bike: Santa Cruz Blur LT Carbon
ตำแหน่ง: ทองหล่อ - เอกมัย - ปรีดี

มาเที่ยวภูเก็ต อย่าลืมปั่นเที่ยวถนนถลางน่ะครับ เอาบรรยากาศมาฝากครับ

โพสต์ โดย J0hnnie »

เพลงประกอบเพราะดีครับ บรรยากาศดูน่าสนุกเลยทีเดียว

Sent from my iPhone5 using Tapatalk

ชีวิตมันต้อง X-TREME
nine-neung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida speeder T2 2014

Re: มาเที่ยวภูเก็ต อย่าลืมปั่นเที่ยวถนนถลางน่ะครับ เอาบรรยากาศมาฝากครับ

โพสต์ โดย nine-neung »

ได้บรรยากาศมาก โอ่ โอ้ ปักษ์ใต้บ้านเรา ;) ;) ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”