ผมได้ไปลองขี่จักรยานที่ Portland มาครับ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
ตอบกลับ
poobpub
สมาชิก
สมาชิก

ผมได้ไปลองขี่จักรยานที่ Portland มาครับ

โพสต์ โดย poobpub »

จากกระทู้นี้ครับเมื่อหลายปีก่อน ที่ Amsterdam

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1018049

เมื่อเดือนที่แล้วมีโอกาสไป San Francisco ได้ซื้อตั้วก่อนเดินทางไม่ถึงเดือนเพราะเห็นเป็นราคาพิเศษ ใจผมอยากไป Portland และเห็นว่าจาก San Francisco สามารถเดินทางไปต่อได้ไม่ไกลมากนัก จึงเป็น Trip ที่มีจุดมุ่งหมายอยู่ 2 เมืองที่ติดอันดับเมืองน่าขี่จักรยาน จึงเป็นโอกาสที่จะได้ลองสัมผัสวิถีนักปั่นที่นี้ดูว่าจะเพลิดเพลิน สะดวกสะบายขนาดไหน

เสียดายเวลาน้อยอยู่แค่ 3 วันไม่ได้ไปไหนไกลเท่าไร ลองชม VDO กันดูครับ
**San Francisco เป็นเมืองต้นทางที่ไปถึงก่อนแต่ว่าคลิป VDO อาจจะมีการแก้ไขยังไงจะมา Update อีกทีนะครับผม

รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

สินค้าจักรยานที่สหรัฐอเมริกา ราคาเป็นอย่างไรครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”