พาไปดูการเบื้องหลังการผลิตชุดล้อจักรยานครับ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่

พาไปดูการเบื้องหลังการผลิตชุดล้อจักรยานครับ

โพสต์ โดย ตาโจ » 26 ส.ค. 2015, 13:13

รูปภาพ

คลิปแสดงการผลิตชุดล้อจักรยาน ไปดูกันว่ากว่าจะผลิตล้อจักรยานออกมาได้เขามีขั้นตอนอย่างไรบ้าง

Re: พาไปดูการเบื้องหลังการผลิตชุดล้อจักรยานครับ

โพสต์ โดย DXBicycle » 02 ก.ย. 2015, 19:13

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง