ดูนกชมธรรมชาติสวยๆ เพลงไพเราะ น่าเปิดฟังตอนเช้าๆครับ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่

ดูนกชมธรรมชาติสวยๆ เพลงไพเราะ น่าเปิดฟังตอนเช้าๆครับ

โพสต์ โดย ช.ช้าง » 05 ก.พ. 2015, 13:43

ถี่นช้างศึกครั้งกรุงศรี บารมีหลวงพ่อแพ

Re: ดูนกชมธรรมชาติสวยๆ เพลงไพเราะ น่าเปิดฟังตอนเช้าๆครับ

โพสต์ โดย DXBicycle » 05 ก.พ. 2015, 13:56

ชอบครับ ขอบคุณมากครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง