ผมได้ไปลองขี่จักรยานที่ Amsterdam มาครับ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่

ผมได้ไปลองขี่จักรยานที่ Amsterdam มาครับ

โพสต์ โดย poobpub » 04 มี.ค. 2015, 09:09

ฤชา ขวัญตา เขียน:ถ้าเป็นบ้านเราน่ะ เจอขายของบนทางเท้าเต็มแล้วล่ะ .. :lol: :lol: :lol:

ครับ บ้านเราจะเจออะไรๆที่อยู่บนทางเท้าหลากหลายมากกก

Sent from my iPhone using Tapatalk

Re: ผมได้ไปลองขี่จักรยานที่ Amsterdam มาครับ

โพสต์ โดย stinkbug » 04 มี.ค. 2015, 11:29

เยี่ยมครับ อยากให้บ้านเราเป็นแบบนี้จัง

Re: ผมได้ไปลองขี่จักรยานที่ Amsterdam มาครับ

โพสต์ โดย serm92002 » 10 มิ.ย. 2015, 23:26

ปุ่มlike. อยู่ตรงไหนนี่....ขอบคุณมากครับ..ชมแล้วหยอดกระปุ๊กไปเที่ยวบ้างดีกว่า