ปั่นจักรยานมุดๆในสวนตลิ่งชัน บางระมาด 29 มิ.ย. 57

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่

ปั่นจักรยานมุดๆในสวนตลิ่งชัน บางระมาด 29 มิ.ย. 57

โพสต์ โดย ขวัยนคร มาลา » 02 ก.ค. 2014, 00:32

เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29/6/57 ที่ผ่านมา เพื่อนเค้าชวนไปปั่นแบบมุดๆที่ตลิ่งชันกับจักรยานพับ รองรับชมเรื่องราวของผมดูนะครับ เพราะงานนี้แบตกล้องหมดแล้วดันลืมแบตสำรองติดตัวไปด้วย ดันหมดก่อนจบทริปซะนี่ รองรับชมกันดูนะครับ....จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ"

Re: ปั่นจักรยานมุดๆในสวนตลิ่งชัน บางระมาด 29 มิ.ย. 57

โพสต์ โดย chiin » 05 ก.ค. 2014, 03:14

:D เพลินเลยครับ ขอบคุณที่เอาภาพสนุกๆมาให้ชมกัน
:D :D เงินไม่อาจซื้อได้ทุกอย่าง ถ้าหากภรรยาไม่อนุญาต :D :D

:D :D ขายปลีกและส่งเครื่องเสียงกล่างแจ้ง

mobile : 011222919
id line: chiin358

Re: ปั่นจักรยานมุดๆในสวนตลิ่งชัน บางระมาด 29 มิ.ย. 57

โพสต์ โดย kaibike2014 » 07 ก.ค. 2014, 22:04

สุดยอดมากเลยครับ เพลงเพราะ ดูแล้วน่าไปมั้ง ผมปั่นจักรยานผ่านริมทางรถไฟบางระมาดเช้า-เย็น ไปทำงาน มีโอกาสแวะไปตามในวิดีโอมั้ง

โพสต์ โดย ขวัยนคร มาลา » 11 ก.ค. 2014, 11:08

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่รับชม ไว้ทริปหน้าไปไหนจะเอามาให้ชมกันอีกนะครับ ..../// และฝาก เพจของผมด้วยนะครับ..(จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ" )ครับ
ช้างแมมมอส เขียน:ถ่ายทำได้ดีมากและสวยงามคับ
ขวัยนคร มาลา เขียน: เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29/6/57 ที่ผ่านมา เพื่อนเค้าชวนไปปั่นแบบมุดๆที่ตลิ่งชันกับจักรยานพับ รองรับชมเรื่องราวของผมดูนะครับ เพราะงานนี้แบตกล้องหมดแล้วดันลืมแบตสำรองติดตัวไปด้วย ดันหมดก่อนจบทริปซะนี่ รองรับชมกันดูนะครับ....จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ"
kaibike2014 เขียน:สุดยอดมากเลยครับ เพลงเพราะ ดูแล้วน่าไปมั้ง ผมปั่นจักรยานผ่านริมทางรถไฟบางระมาดเช้า-เย็น ไปทำงาน มีโอกาสแวะไปตามในวิดีโอมั้ง

โพสต์ โดย harox6 » 15 ส.ค. 2014, 14:28

ภาพสวย เหมือนได้ไปปั่นด้วยกันเลยครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย ขวัยนคร มาลา » 17 ส.ค. 2014, 21:41

ขอบคุณนะครับ และนี่คืองานล่าสุด ที่ผมไปปั่นกับน้องสาวไปสุดพรรณบุรีลองรับชมกันดูนะครับ และผมก็ขอฝากเพจ..จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ" ไว้ด้วยนะครับไว้รับข่าวสารกันนะครับ
harox6 เขียน:ภาพสวย เหมือนได้ไปปั่นด้วยกันเลยครับ ขอบคุณมากครับ
gob_007 เขียน:ชอบครับ ขอบคุณครับ
ขวัยนคร มาลา เขียน:ขอบคุณทุกท่านนะครับที่รับชม ไว้ทริปหน้าไปไหนจะเอามาให้ชมกันอีกนะครับ ..../// และฝาก เพจของผมด้วยนะครับ..(จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ" )ครับ
ช้างแมมมอส เขียน:ถ่ายทำได้ดีมากและสวยงามคับ
ขวัยนคร มาลา เขียน: เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29/6/57 ที่ผ่านมา เพื่อนเค้าชวนไปปั่นแบบมุดๆที่ตลิ่งชันกับจักรยานพับ รองรับชมเรื่องราวของผมดูนะครับ เพราะงานนี้แบตกล้องหมดแล้วดันลืมแบตสำรองติดตัวไปด้วย ดันหมดก่อนจบทริปซะนี่ รองรับชมกันดูนะครับ....จักรยานคันแรก..."ดีใจที่ได้เจอ"
kaibike2014 เขียน:สุดยอดมากเลยครับ เพลงเพราะ ดูแล้วน่าไปมั้ง ผมปั่นจักรยานผ่านริมทางรถไฟบางระมาดเช้า-เย็น ไปทำงาน มีโอกาสแวะไปตามในวิดีโอมั้ง