ท่านใดใช้ ARAYA MUDDY FOX EXPERT บ้าง ช่วยเอามาโชว์หน่อยครับ กำลังสนใจ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
toor7string
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นออกกำลังกายทั่วไปในขอนแก่น และทัวริ่ง
Bike: Giant Rock 4600 Cromoly
ตำแหน่ง: อ.เมืองขอนแก่น

ท่านใดใช้ ARAYA MUDDY FOX EXPERT บ้าง ช่วยเอามาโชว์หน่อยครับ กำลังสนใจ

โพสต์ โดย toor7string »

ไม่ทราบว่าท่านใดใช้ ARAYA MUDDYFOX EXPERT ตัวปี 2012 ขึ้นไปบ้างครับ พอดีตอนนี้กำลังสนใจรุ่นนี้อยู่

ฟิลลิ่งการปั่นเป็นอย่างไรครับ สำหรับการปั่นท่องเที่ยว ขอบคุณครับ
Traveling Into The Empty
tom3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: น่าถีบ(20"ปั่น),พับ-เพียบ
Bike: 2 Topone + STRiDA + 2 Louis Garneau pop + Lamborghini Concetto + Oyama Skyline Pro + Merida Speeder T2 + Louis Garneau RSR-V
ตำแหน่ง: รามคำแหง52

Re: ท่านใดใช้ ARAYA MUDDY FOX EXPERT บ้าง ช่วยเอามาโชว์หน่อยครับ กำลังสนใจ

โพสต์ โดย tom3 »

ถ้าสูง 180 เลิกคิดเลยครับ ไม่มีไซส์
ดีกว่าเดิน เพลินกว่าวิ่ง
toor7string
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นออกกำลังกายทั่วไปในขอนแก่น และทัวริ่ง
Bike: Giant Rock 4600 Cromoly
ตำแหน่ง: อ.เมืองขอนแก่น

Re: ท่านใดใช้ ARAYA MUDDY FOX EXPERT บ้าง ช่วยเอามาโชว์หน่อยครับ กำลังสนใจ

โพสต์ โดย toor7string »

tom3 เขียน:ถ้าสูง 180 เลิกคิดเลยครับ ไม่มีไซส์
ผมสูง 176 ซม. ครับ
Traveling Into The Empty
beckte
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Araya Muddy Fox expert

โพสต์ โดย beckte »

ผมว่าไหลกว่าเสือภูเขาแบบมีโช๊คหน้า หน่อยนะ ถ้าไม่ตั้งใจเปรียบเทียบก็คงไม่รู้คับ โดยทั่วไปคุ้มดีครับ ราคาไม่แพงมาก ตอนนี้กะลังเก็บตังอัพเป็นดิสเบรคอยู่ รำคานเวลาเบรคมันกินล้อ ขี่ๆไปยางรั่วซะงั้น T-T

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”