อยากเห็นเพื่อนๆที่ขับ Totem Hurican มาโชว์กันบ้าง

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
aoffoa47
สมาชิก
สมาชิก

อยากเห็นเพื่อนๆที่ขับ Totem Hurican มาโชว์กันบ้าง

โพสต์ โดย aoffoa47 »

อยากเห็นเพื่อนๆที่ขับ Totem Hurican มาโชว์กันบ้างอะครับ กำลังสนใจรุ่นนี้หาแนวทางครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Giman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 097-1465449
team: แหลมสิงห์ จันทบุรี
Bike: Cannello4.8 , Mongoose Argus 4.9(Fat Bike)
ตำแหน่ง: ขลุง จันทบุรี
ติดต่อ:

Re: อยากเห็นเพื่อนๆที่ขับ Totem Hurican มาโชว์กันบ้าง

โพสต์ โดย Giman »

:) ใช้อยู่ครับ เดี๊ยวไว้ถ่ายรูปมาโชว์ครับ ขี่ดี ลงเนินความเร็ว 50+ นิ่งมากครับ สปรินก็พุ่งครับ กดเป็นพุ่งครับ เมื่อก่อนผมหนัก 65 ครับ กดเป็นพุ่งครับ แต่ข้อเสียก็มี อะไหล่ติดรถจะเก๊หน่อยครับ เปลี่ยนเฟืองหลังไปแล้ว ลุกปืนกะโหลกด้วยครับ แล้วก็ รุ่นผมตีนผีจะเป็นขายาวรุ่นแรก ก็ไม่ค่อยดีครับ คิดว่าขาสั้นดีกว่า เดี๊ยวถ่ายรูปแล้วมาลงให้ดูครับ เบาะ Endless ไม cataye บันไดคลีท shimano 105 แฮนด์ ตอนนี้ใช้แฮนด์เดิมตัด แล้วใส่แอโร่บาร์ กะว่าจะเปลี่ยนแฮนด์หมอบใส่แล้วครับ ได้ itm 42 มา เด๋วเอาภาพมาลงครับ
อั่นแน่...อั่นแน่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”