M5-sworks สีแดงใส่ถ้วยคอลอยสีอะไรกันครับอยากเห็นจัง...

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ขุนแผนแดนล้านนา.
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แอบอยู่กับ bikenet
Bike: s-works
ตำแหน่ง: chiangmai

M5-sworks สีแดงใส่ถ้วยคอลอยสีอะไรกันครับอยากเห็นจัง...

โพสต์ โดย ขุนแผนแดนล้านนา. »

อยากเห็นM5สีแดงใส่ถ้วยคอลอยสีต่างๆถ่ายมาให้โยลโฉมกันหน่อยนะครับขอบคุณครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
E22XRC QTH CHOMTONG CHIANGMAI THAILAND
GOODCBR
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086 620 3652
team: -
Bike: Specialized S-Works M5 / Klein Attitude
ตำแหน่ง: อู่ไพฑูรย์ 31ถนนบางแวก บางแวก ภาษีเจริญ กทม.10160
ติดต่อ:

Re: M5-sworks สีแดงใส่ถ้วยคอลอยสีอะไรกันครับอยากเห็นจัง...

โพสต์ โดย GOODCBR »

KING สีน้ำเงินครับ ^^

ขึ้นอยู่กับว่าเราใส่อะไหล่โทนสีไปทางไหนน่ะครับ

อะไหล่อื่นๆของผมส่วนมากเป็นสีดำ แต่พวกโบลท์ พวกลูกรอกตีนผีแต่งเป็นสีน้ำเงิน แม้แต่รีโมทของช๊อคฯ มันเลยเข้ากันดีครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”