GIANT ATX 7.....เฟรมรากหญ้า

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
Bank_indy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 093-3636153
Bike: Downhill>BMX
ตำแหน่ง: Thailand

Re: GIANT ATX 7.....เฟรมรากหญ้า

โพสต์ โดย Bank_indy »

อย่างหล่อ :D
Isara Yoga
Happy DoG
เสือภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT ATX PRO

Re: GIANT ATX 7.....เฟรมรากหญ้า

โพสต์ โดย เสือภูธร »

Bank_indy เขียน:อย่างหล่อ :D
ขอบคุณสำหรับคำชมครับ...อัพ อัพ :D :D
ยางพาราชั้นดี.....มากมีถ้ำภูผา
เขาชะเมาไบค์...ระยอง
ตัวเล็ก เด็กคอน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-7936452
team: เต่า...กระดองแข็ง(FRIEND EVERY WHERE)
Bike: CERVELO R3

โพสต์ โดย ตัวเล็ก เด็กคอน »

สวัสดีครับพี่เข้ามาทักทายครับ.ยังแข็งแรงร่ำรวยเหมือนเดิมนะครับ.....ตั้งแต่ได้เฟรม XTC TEAM ของพี่มา ตอนนี้งอกออกมา3เฟรมแล้วครับ(เพื่อนๆซื้อตามครับ)
ทำดี1ให้ได้3ประโยชน์...ประโยชน์ต่อตัวเอง.ประโยชน์ต่อผู้อื่น.ประโยชน์ต่อส่วนรวม โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 720 270 158 7 นายทรงศักดิ์ ขุนอินทร์
ไข่กวน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0914459***
team: Gig@bike
Bike: Trek 2.5, Giant OCR3, Giant ATX7, Giant ATX Limited, Java Fit Single Speed, LA Mirage
ตำแหน่ง: Ramindra 27, Bangkhen, Bkk.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ไข่กวน »

สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆทุกท่านใช้หลักอานของอะไรกันครับ ใช้เป็น 30.9 หรือใช้ Adaptor แปลงเป็น 27.2 เพราะวันนี้ผมเพิ่งไปสอยเฟรมรากหญ้ามาจาก WB เลียบด่วน แต่หลักอานที่ร้านมีแต่ Truvativ ราคาเกือบเท่าราคาเฟรมครับ สู้ไม่ไหวครับ :lol: :lol: :lol:
ร่วมรณรงค์ ลดการใช้ภาษาวิบัติครับ

รถก็ไม่ค่อยแพง แถมแรงก็ยังไม่ค่อยมี :lol: :lol: :lol:
Ace
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-639-สองพัน
team: ไร้สังกัด
Bike: PINARELLO & BMC

โพสต์ โดย Ace »

ลองให้คุณแฟนย้ายค่ายมาลอง giant บ้าง...... ATX LTD 2014 :D

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
Put_Me_Back_On_My_Bike
เสือภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ

ตัวเล็ก เด็กคอน เขียน:สวัสดีครับพี่เข้ามาทักทายครับ.ยังแข็งแรงร่ำรวยเหมือนเดิมนะครับ.....ตั้งแต่ได้เฟรม XTC TEAM ของพี่มา ตอนนี้งอกออกมา3เฟรมแล้วครับ(เพื่อนๆซื้อตามครับ)
สวัสดีครับท่าน...ยินดีด้วยครับกับแก๊งค์ XTC TEAM ถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยครับ อยากเห็นทั้งคันจัง :D
แก้ไขล่าสุดโดย เสือภูธร เมื่อ 11 ก.ย. 2013, 08:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ยางพาราชั้นดี.....มากมีถ้ำภูผา
เสือภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ

ไข่กวน เขียน:สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆทุกท่านใช้หลักอานของอะไรกันครับ ใช้เป็น 30.9 หรือใช้ Adaptor แปลงเป็น 27.2 เพราะวันนี้ผมเพิ่งไปสอยเฟรมรากหญ้ามาจาก WB เลียบด่วน แต่หลักอานที่ร้านมีแต่ Truvativ ราคาเกือบเท่าราคาเฟรมครับ สู้ไม่ไหวครับ :lol: :lol: :lol:
ใช้30.9 ครับ...ลองดูร้านค้าออนไลท์ อลูราคาประมาณ 6-7 ร้อยบาทครับ
ร้านนี้...พวกกันเพิ่งไปถอยฟูลซัสมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว โดนหลักอาน crank (ปรับยุบได้) 4 พันกว่า ๆ อ่ะ

Ace เขียน:ลองให้คุณแฟนย้ายค่ายมาลอง giant บ้าง...... ATX LTD 2014 :D
รถสวยมากครับ...แฟนคงปลื้มน่าดูนะครับท่าน :shock:
ไข่กวน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0914459***
team: Gig@bike
Bike: Trek 2.5, Giant OCR3, Giant ATX7, Giant ATX Limited, Java Fit Single Speed, LA Mirage
ตำแหน่ง: Ramindra 27, Bangkhen, Bkk.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ไข่กวน »

เสือภูธร เขียน:ร้านนี้...พวกกันเพิ่งไปถอยฟูลซัสมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว โดนหลักอาน crank (ปรับยุบได้) 4 พันกว่า ๆ อ่ะ
ร้านนี้ต้องเช็คราคาไปดีๆครับ บางอย่าง(น้อยอย่าง)ถูก บางอย่าง(ส่วนมาก)แพงครับ ผมเป็นลูกค้าตั้งแต่สมัยเปิดสาขาตรงเลียบด่วนกับ กม.8 จนย้ายมาตรงเลียบด่วนอีกที ก็ยังงงๆอยู่เหมือนกันว่าฟันกันเลือดสาดขนาดนี้ยังอยู่รอดมาได้ยังไง (สงสัยเพราะ Sram กับ Rock Shox)
ร่วมรณรงค์ ลดการใช้ภาษาวิบัติครับ

รถก็ไม่ค่อยแพง แถมแรงก็ยังไม่ค่อยมี :lol: :lol: :lol:
คัมภีร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0843104443
team: จักรยานเพื่อสุขภาพเมืองเพรียว
Bike: Giant XTC, Cannondale Caad12
ตำแหน่ง: บ้านในฝัน 3 อ.เมือง จ.สระบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย คัมภีร์ »

ลองให้คุณแฟนย้ายค่ายมาลอง giant บ้าง...... ATX LTD 2014 :D

รถสวย ถ่ายรูปก้อสวย ลงตัว..
MTTS 27
Ace
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-639-สองพัน
team: ไร้สังกัด
Bike: PINARELLO & BMC

โพสต์ โดย Ace »

เสือภูธร เขียน:รถสวยมากครับ...แฟนคงปลื้มน่าดูนะครับท่าน :shock:
คัมภีร์ เขียน:รถสวย ถ่ายรูปก้อสวย ลงตัว..
ขอบคุณครับ :lol: ยังไม่ได้ไปลองเลยครับ หวังว่าพรุ่งนี้ฝนจะไม่ตกนะครับ :D
Put_Me_Back_On_My_Bike
คัมภีร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0843104443
team: จักรยานเพื่อสุขภาพเมืองเพรียว
Bike: Giant XTC, Cannondale Caad12
ตำแหน่ง: บ้านในฝัน 3 อ.เมือง จ.สระบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย คัมภีร์ »

ไปเที่ยวเขื่อนป่าสักชลสิทธิ์มา..น้ำเยอะมาก

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
MTTS 27
Meow-Meow
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cinelli Xperiance;Giant Yukon ปี2000

โพสต์ โดย Meow-Meow »

ตามหาไซส์ XS อยู่ครับ โทรถาม worldbike ไม่มีของเลย T-T
เสือภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ

Meow-Meow เขียน:ตามหาไซส์ XS อยู่ครับ โทรถาม worldbike ไม่มีของเลย T-T
ตามหารุ่นอะไรครับท่าน...ATX 7 ไม่มีไซด์XS รุ่น ATX Pro น่ามีของนะครับผม
เสือ TA-U
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย เสือ TA-U »

ได้เฟรม ATX LTD ดำ ขาว แดง มาแล้วครับ กำลังตัดสินใจว่าจะใส่ตะเกียบ Surly Troll หรือ RST FIrst อยู่ครับ
ใจลึกๆก็อยากทำทัวร์ริ่ง แต่อีกใจก็อยากเอาไปแข่งใจเกินร้อยครับ
ท่าทางคงซื้อทั้งสองละครับ :lol: :lol:
เสือภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือ TA-U เขียน:ได้เฟรม ATX LTD ดำ ขาว แดง มาแล้วครับ กำลังตัดสินใจว่าจะใส่ตะเกียบ Surly Troll หรือ RST FIrst อยู่ครับ
ใจลึกๆก็อยากทำทัวร์ริ่ง แต่อีกใจก็อยากเอาไปแข่งใจเกินร้อยครับ
ท่าทางคงซื้อทั้งสองละครับ :lol: :lol:
เชียร์ครับ...ทำเสร็จอย่าลืมเอามาโชว์ ให้ชมบ้างนะครับท่าน :D :roll:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”