ท่านใดใช้ CANNONDALE BADBOY บ้าง ช่วยโพสให้ดูเป็นแนวทางการแต่งหน่อยครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
nymax
สมาชิก
สมาชิก

ท่านใดใช้ CANNONDALE BADBOY บ้าง ช่วยโพสให้ดูเป็นแนวทางการแต่งหน่อยครับ

โพสต์ โดย nymax »

ผมซื้อรถ รุ่นนี้มาใช้เพราะคิดว่าเหมาะกับรูปร่างของผม ใช้แล้วก็รู้สึกดีกับรถคันนี้มาก เลยอยากเห็นว่ามีท่านใดใช้รถรุ่นนี้บ้าง อยากเห็นว่าแต่ละท่านตบแต่งดูแลอย่างไร จะขอใช้เป็นแนวทางต่อไป
nymax
สมาชิก
สมาชิก

Re: ท่านใดใช้ CANNONDALE BADBOY บ้าง ช่วยโพสให้ดูเป็นแนวทางการแต่งหน่อยครับ

โพสต์ โดย nymax »

จะมีสักคันไหมนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”