ขอโทษครับ กระทู้ ROSSIN ที่ผมตั้งหายไป ไม่ทราบว่าทำสิ่งใดผิดกฏ ครับ / โดนล็อค ขอตั้ง ชี้แจงอีกกระทู้นะครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seahorse
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-3554276
team: WE ARE RIDER
Bike: Vintage Bike
ติดต่อ:

ขอโทษครับ กระทู้ ROSSIN ที่ผมตั้งหายไป ไม่ทราบว่าทำสิ่งใดผิดกฏ ครับ / โดนล็อค ขอตั้ง ชี้แจงอีกกระทู้นะครับ

โพสต์ โดย seahorse »

งงครับ กระทู้ ROSSIN ที่ผมตั้งหายไป ไม่ทราบว่าทำสิ่งใดผิดกฏ ครับ
:shock: :shock: :shock:

โพสต์รูปผู้หญิงเปลือยอก

Moderator

ขอบคุณครับที่ชี้แจง
อับดับแรกเลย ต้องขอโทษในความรู้เท่าไม่ถึงการครับ

และขอชี้แจงครับ
ข้อมูลทั้งหมดที่ผมลง เป็นข้อมูล ROSSIN ที่อ้างอิงมา มาจากกระทู้อื่น ซึ่งผมเห็นว่ากระทู้ยังคงอยู่ได้ ไม่มีใครแจ้งลบ ผมก็อ้าอิงมาก็ไม่น่าจะเสียหายอะไร
และที่จริงลบแค่ภาพที่ผิดกฏ ก็ได้มั้งครับ ไม่น่าถึงกับต้องลบทั้งกระทู้ เพราะผมไม่ได้เจตนาตั้งกระทู้เพื่อมาลงภาพลามกโดยเฉพาะ

ขอบคุณ ท่าน Moderator ที่ชี้แจง แต่ก็น่าจะให้ผมมาพูด ขอโทษ อะไรบ้างนะครับไม่น่าจะ ล็อคกระทู้ ที่ผมมาโพสถาม
ผมไม่มีสิทธิ์ชี้แจงอะไรเลย กระทู้ถูกล็อค แล้วก็ปล่อยให้ค้างอยู่ในบอร์ดแบบนี้
(เหมือนรู้สึกว่าโดนประนาม ซึ่งผมก็พยายามทำตามกฏมาโดยตลอด และยังใส่รูปจริงในรูปประจำตัวด้วยครับ :D )

ผมต้องขอโทษด้วยครับ พี่ๆ น้องๆ ที่ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาให้ รกบอร์ด เพราะผมไม่เข้าใจจริงๆ แค่อยากแก้ความสงสัยครับ
อีกอย่างกระทู้ที่ผมตั้งถามเพื่ออยากรู้คำตอบ แต่โดนล็อค ผมเลยขออนุญาติ ตั้งอีกกระทู้เพื่อชี้แจงนะครับ

ต้องขอโทษในความรู้เท่าไม่ถึงการ อีกครั้งครับ ถ้าเห็นไม่ชอบ หรือไม่ถูกต้อง ก็ลบกระทู้ได้เลยครับ ขอบคุณ ณ ที่นี้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย seahorse เมื่อ 17 ส.ค. 2012, 11:15, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
merf
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0859121272
team: ไม่มี
Bike: Spider_Merf , MixZee_Merf
ติดต่อ:

Re: ขอโทษครับ กระทู้ ROSSIN ที่ผมตั้งหายไป ไม่ทราบว่าทำสิ่งใดผิดกฏ ครับ / โดนล็อค ขอตั้ง ชี้แจงอีกกระทู้นะครับ

โพสต์ โดย merf »

การล็อกกระทู้ ไม่ได้เป็นการประนามหรือประจานแต่อย่างใด
mod อาจจะคงคิดแล้วว่า ถ้าให้มีการโต้ตอบ
เดี๋ยวเรื่องมันจะยาวน่ะครับ เพราะอาจจะไม่ใช่แค่เจ้าของกระทู้ ที่มาโต้ตอบแสดงความคิดเห็น

ส่วนเรื่องอื่นๆนั้น ก็เป็นดุลยพินิจของ mod แต่ละท่านครับ

ปล.เพื่อความสบายใจ เดี๋ยวผมกระทู้ที่ท่าน link ล่ะกัน :mrgreen:
ส่วนกระทู้นี้ผมยังคงไม่ลบ,ล๊อก (แต่ mod ท่านอื่นผมไม่รู้นะ) หรือว่าจะให้ผมStickyไว้ดี (ฮา) :lol:
seahorse
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-3554276
team: WE ARE RIDER
Bike: Vintage Bike
ติดต่อ:

Re: ขอโทษครับ กระทู้ ROSSIN ที่ผมตั้งหายไป ไม่ทราบว่าทำสิ่งใดผิดกฏ ครับ / โดนล็อค ขอตั้ง ชี้แจงอีกกระทู้นะครับ

โพสต์ โดย seahorse »

merf เขียน:การล็อกกระทู้ ไม่ได้เป็นการประนามหรือประจานแต่อย่างใด
mod อาจจะคงคิดแล้วว่า ถ้าให้มีการโต้ตอบ
เดี๋ยวเรื่องมันจะยาวน่ะครับ เพราะอาจจะไม่ใช่แค่เจ้าของกระทู้ ที่มาโต้ตอบแสดงความคิดเห็น

ส่วนเรื่องอื่นๆนั้น ก็เป็นดุลยพินิจของ mod แต่ละท่านครับ

ปล.เพื่อความสบายใจ เดี๋ยวผมกระทู้ที่ท่าน link ล่ะกัน :mrgreen:
ส่วนกระทู้นี้ผมยังคงไม่ลบ,ล๊อก (แต่ mod ท่านอื่นผมไม่รู้นะ) หรือว่าจะให้ผมStickyไว้ดี (ฮา) :lol:
ขอบคุณครับ :D เข้าใจเรื่องล็อคกระทู้แล้วครับ
ส่วนกระทู้นี้ แล้วแต่จะพิจรณาเลยครับ :lol:
และต้องขอโทษอีกครั้งครับ :(
แก้ไขล่าสุดโดย seahorse เมื่อ 17 ส.ค. 2012, 11:10, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
solutions
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๙๑ xx๑๑๙๙๙
team: ไม่ผอมซักที
Bike: SEVEN SOLA29s, PIVOT MACH 429SL, KLEIN Quantum Race LAVA, Trek 920 Touring

โพสต์ โดย solutions »

ถ้าเป็นผู้ชายเปลือยอก คงไม่เป็นไร :D
tora
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 092..47..57..000
team: Joy & Jam
Bike: Trek
ตำแหน่ง: เมืองที่คนตกท่อ

โพสต์ โดย tora »

ถ้าเห็นหัวนมผู้ชาย ต้องรีบลบ แล้วแบนคนโพสต์ด้วย เสียสุขภาพจิตอย่างหนัก
...มีเงิน มีแรง แต่ไม่มีเวลา... 私は虎です
ronnawee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เฉลิมพระเกียรติ
Bike: GIANT INNOVA

โพสต์ โดย ronnawee »

:lol: :lol: :lol: :lol:
คนดี สำหรับผมคือ คนที่มีโอกาสทำความชั่วแล้วไม่ทำ และไม่เพียงแต่พูดเพื่อให้ตัวเองดูดี ต้องทำดัวย
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

merf เขียน:
solutions เขียน:ถ้าเป็นผู้ชายเปลือยอก คงไม่เป็นไร :D
เห็นหัวนม (ผู้ชาย) ก็คงไม่เป็นไร :mrgreen: :lol:

หัวนมน้องปอยได้ป่าวอ่ะครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”