*****ท่านใดมี Bridgestone Wildwest มาลงรูปในกระทู้นี้ได้เลยครับ*****

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

Re: *****ท่านใดมี Bridgestone Wildwest มาลงรูปในกระทู้นี้ได้เลยครับ*****

โพสต์ โดย grape » 14 พ.ย. 2018, 10:09

เจอกันครับ
แนบไฟล์

Re: *****ท่านใดมี Bridgestone Wildwest มาลงรูปในกระทู้นี้ได้เลยครับ*****

โพสต์ โดย grape » 19 พ.ย. 2018, 16:07

สอบถามนิด...รุ่นนี้-สีนี้ มีแบบท่อเล็กมั้ยครับ
(ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ..ขอยืมภาพประกอบ)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Poonsak18 » 20 พ.ย. 2018, 10:59

grape เขียน:สอบถามนิด...รุ่นนี้-สีนี้ มีแบบท่อเล็กมั้ยครับ
(ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ..ขอยืมภาพประกอบ)

น่าจะมีนะครับ ผมเคยเห็นคนโพสขาย เค้าบอกว่าท่อเล็ก