รวมพลคนปั่น bridgestone Roadman ครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

Re: รวมพลคนปั่น bridgestone Roadman ครับ

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 28 พ.ย. 2018, 01:41

สวัสดีเพื่อนๆชาวbs roadman ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ

Re: รวมพลคนปั่น bridgestone Roadman ครับ

โพสต์ โดย จ.เพชรบูรณ์ » 21 ธ.ค. 2018, 22:36

สวัสดีครับนมาชิกทุกๆท่านผมไม่ได้เข้ามาซะนานเลยตั้งแต่หน้า 146 ที่หายไป ก็ปั่นบ้าง จอดบ้างผมปั่นอยู่ลาดกระบัง ทับยาว ฉลองกรุง และก็ไปปั่นที่สนามบินสุวรรณภูมิ นะครับ สมาชิกทานใดอยากมาแถวนี้เชิญได้เลยครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย kritchaina » 12 ม.ค. 2019, 15:00

ขออนุญาติตั้งรับ ตะแกรง หน้าหลัง จะใส่ roadman ล้อ 27 ถ้าสมาชิดท่านใดต้องการปล่อยหรือแจ้งเบาะแส ขอบคุณคับ

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 30 ม.ค. 2019, 23:40

สวัสดีครับเพื่อนชาวbs roadman ช่วงนี้ชาวสมาชิกกทม.bs roadman คงไม่ได้ออกรอบบรรไดปั่นกันเลย เนื่องจากอากาศ
แย่มากๆๆ คงต้องอาศัยเพื่อนๆชาวตจวฺฺฺส่งข่าวส่งรูปมาชมกันบ้างครับ หรือที่ไหนอากาศดีเราคงไปปั่นกันได้ ช่วยส่งข่าวให้สมาชิกชาวbs roadmanทราบบ้างครับ เพื่อจะได้แวะไปเ้ยี่ยมเยียนกันตามประสาคนรักการปั่นทัวร์ริ่ง แต่ช่วงนี้ท่านไม่มีความเจ็บเป็นอย่าพี่งเข้ามาเลยครับ อากาศแย่มากๆ ยังไงๆชาวbs roadman ที่กทมฺจะออกไหนคงต้องหาหน้ากากมาใส่กันไว้นะครับ เราชาวbs roadman ต้องห่วงและเตือนกันไว้ครับ ชาวตจว.ครับที่ไหนดีส่งข่าวกันบ้างครับ

ขอบคุณครับ
bs roadman_____ ปั่นไปได้ทุกที่ๆมีทาง________

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 19 มี.ค. 2019, 21:09

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวbs roadman เพื่่อนๆชาวbs roadman ที่นำเฟรมเก่ามาปรับปรุ่งปั่นกันใหม่ ช่วงนี้เงียบๆกันนะครับ น่าจะติดตามการเลือกตั้งกันเป็นส่วนใหญ่ ท่านใดที่มีเฟรมเก่านำมาปั่นใหม่ เข็นเข้ามาจอดคุยกันหน่อยครับ พวกเราชาวbs roadman มีหลายท่านที่ใช้เฟรมเก่านำมาปั่นท่องเที่ยวกันใหม่ แต่ละท่านทำไว้สวยๆทุกคัน เชิญกลับกีนเข้ามาครับ เข็นเข้ามาจอดชมกันหน่อย หรือท่านใดจะปั่นไปเลือกตั้งก็สะดวกดีครับ เพราะไม่ต้องรถติดมากในวันเลือกตั้ง เชิญครับเอาเจ้าเฟรมเก่าเข็นเข้ามาจอดคุยกันครับ

bs roadman ........ปั่นไปได้ทุกที่ๆมีทาง..................

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 20 มี.ค. 2019, 11:03

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวbs roadman ท่านใดที่ใช้bs roadman เฟรมเก่าเอามาปั่นทัวร์ริ่งกันใหม่ เข็นเข้ามาจอดชมกันบ้างนะครับ

bs roadman .....ปั่นไปได้ทุกที่ๆมีทาง..............

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 20 มี.ค. 2019, 11:23

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวbs roadman ของผมนำbs roadman เจ้าเฟรมเก่านำมาปั่นใหม่ ใช้ปั่นในการท่องเที่ยว เจ้าของฉายาปั่นไปเติมไป เข้ามาจอดครับท่านใดว่างเข็นเข้ามาจอดคุยกันครับ
Bs roadman touring. เอามาชมกันก่อนครับ

Bs roadman .....ปั่นไปได้ทุกที่ๆมีทาง,.......