รวมพลคนปั่น bridgestone Roadman ครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

Re: รวมพลคนปั่น bridgestone Roadman ครับ

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 03 ก.ค. 2018, 18:26

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวbs roadman สวัสดีครับคุณมนตรา เพื่อนแดนไกลจากพังงา bs roadman นานๆจะเห็นสีแดงสดใสครับ คันนี้สวยงามมากครับของมาครบๆเลยที่เดียว
คงจะไม่เร็วเท่าคันเดิมนะครับ แต่ขอให้สนุกกับการปั่นbs roadman เจ้าเฟรมเก่าที่พวกเรานำมาปั่นกันใหม่ครับ ปั่นไปเติมไปเดียวก็ถึงครับ ดีใจด้วยครับที่ได้bs roadman มาแบบครับๆและสวยมากครับ เพื่อนๆท่านใดว่างเข็นเข้ามาจอดคุยกันครับ

bs roadman ....ปั่นไปได้ทุกที่ๆมีทาง..........

Re: รวมพลคนปั่น bridgestone Roadman ครับ

โพสต์ โดย K peeraka » 06 ก.ค. 2018, 14:03

สวัสดีครับ ผมเพิ่งได้เจ้า BS roadman มา

อยากรบกวนสอบถามพี่ ๆ ว่าในกรุงเทพมีร้านแนะนำสำหรับ service กับหาอะไหล่ไหมครับ

ขอบคุณนะครับ

โพสต์ โดย ปกรณ์ จันทรสุต » 06 ก.ค. 2018, 16:33

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว bs roadman k peerak ครับอะไหล่ตรงรุ่นคงหายากสักหน่อย ต้องลองเดินดูที่ตลาดtot คงพอหาได้ ส่วนอะไหล่ที่จะเทียบใช้ร้านจักรยานกม.8 คงมี แต่ว่าไม่ทราบว่า bs roadman อะไรชำรุดบ้างครับ ถ้าหรือยาง ล้อไปร้านกม.8มีคนขึ้นล้อตั้งล้อได้ ยางก็มีครับ ผมใช้บริการ ที่กม.8ครับ ขอให้สนุกกับการปรับปรังbs roadman นะครับ ท่านใดว่างเข็นเข้ามาจอดคุยกันครับ

bs roadman ...ปั่นไปได้ทุกที่ๆมีทาง..............

โพสต์ โดย Porsch » 08 ก.ค. 2018, 15:38

สวัสดีพี่ปกรณ์ และ เพื่อนๆผู้ใช้ Roadman ทุกท่านครับ
ตอบ : คุณ K peeraka ร้านในกรุงเทพ โจทย์กว้างไป ไม่รู้กรุงเทพแถวไหนครับ
แต่ถ้าผ่านมาแถวนนทบุรี ก็ ร้าน พี่หมู เซอร์วิสเลยครับ
ที่อยู่ เบอร์โทร กดไปดูผลงานตามลิงค์เลยครับ
viewtopic.php?f=460&t=330745
ปล.รถผมมาเป็นมัด ก็ให้พี่หมูนี่แหละรวมร่างให้ครับ