เสือส้มของผม

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
RADAR_BIZON
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896807891
team: ปั่นกับกลุ่มบางมด และ KMUTT
Bike: แล้วแต่ผู้มีอุปการะคุณท่านใดจะให้ยืม ฮาๆๆๆ
ติดต่อ:

Re: ฝากเจ้า "เสือส้ม" ของผมจอดไว้ด้วยสักคันนะครับ ♥(^_^)

โพสต์ โดย RADAR_BIZON »

ถ่ายรูปสวยมากครับ :o
ปั่น ปั่น ปั่น

รับโช้ค SID ยุบ 80 ปีเก่า ที่มีหลัก วีเบรค ซางยาว 8 นิ้วขึ้น สภาพโอเคหน่อยนะครับ ติดต่อทาง PM ได้เลย
รูปประจำตัวสมาชิก
little_bike
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ★★★ ฝากเจ้า "เสือส้ม" ของผมจอดไว้ด้วยสักคันนะครับ ♥(^_^) ★★★

โพสต์ โดย little_bike »

HulaMan เขียน:สวยมากครับ ชอบๆ
RADAR_BIZON เขียน:ถ่ายรูปสวยมากครับ :o
ขอบคุณครับ ว่าแล้วก็เพิ่มรูปทริปสนามหลวงเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาซักหน่อย ^^

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
MaMiLk
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เครซี่ ด๊อกซ์ นครหาดใหญ่ กับ Buffalo Upgraded
Bike: KTM DUKE 390R

Re: ฝากเจ้า "เสือส้ม" ของผมจอดไว้ด้วยสักคันนะครับ ♥(^_^)

โพสต์ โดย MaMiLk »

merf เขียน:หาที่ติดกระติกน้ำใหม่นะครับ
ตำแหน่งนั้น ไม่เวิกค์ครับ
ทรายมันจะดีดดินไปเปื้อนจุกดูดครับ :mrgreen:

ใช่ครับ
ดิน ทราย ผมพอทนดูดได้ครับ
แต่... ถ้าเป็น.... ผมทิ้งขวดเลยครับ :lol: :lol: :lol:
นั่งทับบนเหล็กร้อน 1 นาที ช่างยาวนานราว 1 ชั่วโมง
แต่นั่งทับบนสาวงาม 1 ชั่วโมง ช่างรวดเร็วราวกับ 1 นาที
little_bike
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย little_bike »

MaMiLk เขียน:
merf เขียน:หาที่ติดกระติกน้ำใหม่นะครับ
ตำแหน่งนั้น ไม่เวิกค์ครับ
ทรายมันจะดีดดินไปเปื้อนจุกดูดครับ :mrgreen:

ใช่ครับ
ดิน ทราย ผมพอทนดูดได้ครับ
แต่... ถ้าเป็น.... ผมทิ้งขวดเลยครับ :lol: :lol: :lol:
55 ... นี่ผมก็ทิ้งขวดเหมือนกันครับ :lol: :lol:

จริงๆ ตั้งแต่ผมปั่นมาผมยังไม่เคยใส่น้ำดูดเลยครับ ใส่แต่ 6 เหลี่ยม กับประแจ เพิ่มน้ำหนักจะได้พัฒนาแรงขา ส่วนน้ำเย็นๆ ข้างทางมีเพียบไม่ต้องใส่กระติกให้ละลายกลายเป็นน้ำอุ่นด้วยครับ ^^
กะละมังคาร์บอน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863694546
team: กระโดดถีบมัน
Bike: Klein palomino
ตำแหน่ง: นิมิตใหม่ เขตคลองสามวา กทม

Re: เสือส้มของผม

โพสต์ โดย กะละมังคาร์บอน »

อยากเห็นจัง

ทำไม พอนานไปแล้ว รูปถึงโดนลบออก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”