ขอชมเสือภูเขาโครโมลีรุ่นเก่าๆแต่งแบบทางเรียบครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

Re: ขอชมเสือภูเขาโครโมลีรุ่นเก่าๆแต่งแบบทางเรียบครับ

โพสต์ โดย เสือโอ๋ » 18 ก.ค. 2014, 10:49

** ใครมีโช๊คหน้าของโคโมรี่บ้างครับ อยากได้ครับ **
ขอรบกวนและช่วยชี้แนะด้วยครับ
ผมมีเสือภูเขาคันในรูป ผมอยาใส่โช๊ค คอเป็นคอนิ้วหุน
คำถาม..
1.ถ้าผมใส่โชคผมใช้ถ้วยคอเดิมที่มากลับรถได้ไหม
ถ้าใช้ถ้วยคอเดิมในรูปไม่ได่ หรือต้องใช้ถ้วยคอแบบไหนครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
หรือจะ PM มาบอกก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
รูปภาพ รูปภาพ
**งูเห่าว่ามีพิษ ยังไม่เท่ามิตรทรยศ **
---------------------------------------------------------------------
"ตอนนี้ นายนิรุตติ์ โพธิ์งามโดนจับแล้วครับ "
กระทู้ที่ นายนิรุตต์ โพธิ์งาม โกงเงิน หลอกขายจักรยานเสือหมอบ
viewtopic.php?f=3&t=968685

Re: ขอชมเสือภูเขาโครโมลีรุ่นเก่าๆแต่งแบบทางเรียบครับ

โพสต์ โดย เสือลาย » 18 ก.ค. 2014, 22:13

ดูกระทู้นี้ รถสวยทุกคันเลย เดี๋ยวไปขุดคันเก่าหลังบ้านมาทำดีกว่านะ

โพสต์ โดย อาโหน่ง » 19 ก.ค. 2014, 09:19

เสือโอ๋ เขียน:** ใครมีโช๊คหน้าของโคโมรี่บ้างครับ อยากได้ครับ **
ผมมีเสือภูเขาคันในรูป ผมอยาใส่โช๊ค คอเป็นคอนิ้วหุน
คำถาม..
1.ถ้าผมใส่โชคผมใช้ถ้วยคอเดิมที่มากลับรถได้ไหม
ถ้าใช้ถ้วยคอเดิมในรูปไม่ได่ หรือต้องใช้ถ้วยคอแบบไหนครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
ขอบคุณครับ

:lol: รถใครหว๊าสวยจัง เสีือโอ๋ จะเปลี่ยนใส่โช๊คต้องเปลี่ยนชุดถ้วยคอใหม่แบบธรรมดาไม่ใช้แบบฝ้งหรือเปเปอร์ครับส่วนโช๊ครุ่นที่ใส่ๆกันใช้ได้เลยครับ
ปั่นเสือสองล้อเพื่อสูขภาพและมิตรภาพในกลุ่มเพื่อนๆชาวเสือครับผม

โพสต์ โดย เสือโอ๋ » 19 ก.ค. 2014, 13:45

อาโหน่ง เขียน:
เสือโอ๋ เขียน:** ใครมีโช๊คหน้าของโคโมรี่บ้างครับ อยากได้ครับ **
คำถาม..
ขอบคุณครับ

:lol: รถใครหว๊าสวยจัง เสีือโอ๋ จะเปลี่ยนใส่โช๊คต้องเปลี่ยนชุดถ้วยคอใหม่แบบธรรมดาไม่ใช้แบบฝ้งหรือเปเปอร์ครับส่วนโช๊ครุ่นที่ใส่ๆกันใช้ได้เลยครับ

รถของพี่ใจดีมอบให้ครับผม"อาโหน่ง"
**งูเห่าว่ามีพิษ ยังไม่เท่ามิตรทรยศ **
---------------------------------------------------------------------
"ตอนนี้ นายนิรุตติ์ โพธิ์งามโดนจับแล้วครับ "
กระทู้ที่ นายนิรุตต์ โพธิ์งาม โกงเงิน หลอกขายจักรยานเสือหมอบ

โพสต์ โดย Pongpon » 24 ก.ค. 2014, 09:40

ยังไม่เสร็จเลยกำลังรวบรวมอุปกรณ์อยู่ครับ :D
แนบไฟล์

โพสต์ โดย thesap » 24 ก.ค. 2014, 20:44

Pongpon เขียน:ยังไม่เสร็จเลยกำลังรวบรวมอุปกรณ์อยู่ครับ :D

เฟรมสวยครับ ของค่ายไหนครับ :P
เดินทางตามรอยเท้าพ่อแบบพอเพียง
http://www.mx7.com/v2/index_flash.php

โพสต์ โดย เสือโอ๋ » 25 ก.ค. 2014, 21:38

วันนี้เอารถออกทดสอบ ทางเรียบ ทางลูกรัง ขึ้นเนิน ลง เนิน สุดยอดครับ...ผ่าน
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือโอ๋ » 22 ส.ค. 2014, 21:58

ได้โช๊คหน้ามาแล้วครับ
กับ SPECIALIZED STUMP JUMDER
รูปภาพ

โพสต์ โดย aeees » 16 ต.ค. 2014, 11:08

สวยมากครับ ผมฝันจะมีแบบนี้ซักคัน

heretep เขียน:ขอฝากตัวด้วยครับ
รูปภาพ

โพสต์ โดย Newell » 16 ต.ค. 2014, 13:49

ชอบครับ กระทู้นี้ ต้องหามาใช้บ้างแล้ว
สูงสุด....คืนสู่สามัญ

โพสต์ โดย ชัยพฤกษ์ ชูชะกา » 22 ต.ค. 2014, 12:15

เสือโอ๋ เขียน:ได้โช๊คหน้ามาแล้วครับ
กับ SPECIALIZED STUMP JUMDER
รูปภาพ

รถสวยมากครับ ว่าแต่ตระเกียบคอนิ้วหุนยังอยู่ไหม อยากได้ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย กร086-1260691 » 22 ต.ค. 2014, 13:40

Newell เขียน:ชอบครับ กระทู้นี้ ต้องหามาใช้บ้างแล้ว

+1 :D
Nice to meet you