ห้องโชว์รถพับ JAVA FIT กับ JAVA MINI ครับ ใครแต่งสวยๆ หรือเดิมๆ มาแบ่งปันกันชมครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

ห้องโชว์รถพับ JAVA FIT กับ JAVA MINI ครับ ใครแต่งสวยๆ หรือเดิมๆ มาแบ่งปันกันชมครับ

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 09 พ.ค. 2011, 02:58

เปิดกระทู้ด้วยน้องจาวาฟิต คันใหม่ อัพเล้กๆน้อยๆ ครับ

สเต็มสีขาว + แฮนด์ยกสีแดง + ปลอกแฮนดฺขาว/แดง + บันไดแบริ่งแดงๆเบาๆ + เบาะแข็งๆขาวๆ สเตปแรกแค่นี้ก่อนครับ

ใครมี จาวา ฟิต หรือ มินิจาวา นำมาลงเป็นแนวทางการแต่งกันนะครับ
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย POMรามอินทรา61 เมื่อ 09 พ.ค. 2011, 03:02, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
............รักเทอ...แต่ไม่เท่าจักรยาน....เพราะฉันจะไม่ถีบเทอ..จ้าๆๆๆ ..อิอิ

Re: ห้องโชว์รถพับ JAVA FIT กับ JAVA MINI ครับ ใครแต่งสวยๆ หรือเดิมๆ มาแบ่งปันกันชมครับ

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 09 พ.ค. 2011, 03:01

:D
แนบไฟล์
............รักเทอ...แต่ไม่เท่าจักรยาน....เพราะฉันจะไม่ถีบเทอ..จ้าๆๆๆ ..อิอิ

Re: ห้องโชว์รถพับ JAVA FIT กับ JAVA MINI ครับ ใครแต่งสวยๆ หรือเดิมๆ มาแบ่งปันกันชมครับ

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 09 พ.ค. 2011, 03:05

:mrgreen:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย K-LEAK » 09 พ.ค. 2011, 08:13

สวย มาก หาโอกาสจัดหามาใช้ซักคัน
https://www.facebook.com/W.rathahiranrot

**คุณคือ สิ่งที่คุณทำ**

โพสต์ โดย ~Ai~ » 09 พ.ค. 2011, 10:49

รูปภาพ

จ๊ะเอ๋...สวัสดีค่ะ ขอเอามาแปะไว้ในอ้อมอกอ้อมใจค่ะ เพิ่งซื้อค่ะ แต่เป็นรุ่นเก่า ยังไม่ได้แต่งอะไรเลย ...แต่แอบเห็นว่าบันไดเหมือนกันแป๊ะปลอกแฮนนู๋เป็นสีแดง แต่รุ่นเดียวกันเลยโอ้ว...
ตอนนี้อัพอยู่เรื่อยๆทีละนิดทีละหน่อย ....ขอมาแอบดูคำแนะนำบ้างนะคะ....แต่งไม่เป็นเลยค่ะ :mrgreen:
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล

โพสต์ โดย ททท.เลย » 09 พ.ค. 2011, 17:32

สีสรร รูปแบบ สวยโดนใจ...ที่กล่าวคำว่า สุโก้ย...ไม่มีรถพับ JAVA FIT มีแต่ Chevrolet ขออนุญาตโชว์ด้วยครับ
แนบไฟล์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เกศริน
รอเบอร์สวย

โพสต์ โดย เกศริน » 10 พ.ค. 2011, 23:00

มีมินิสองคันว่างๆจะถ่ายมาให้ดู แบบพื้นบ้านค่ะ
แนบไฟล์
1พค พัทยา2011 008_resize.jpg

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 11 พ.ค. 2011, 20:37

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ ของผมก็เอาของเก่าบ้าง ใหม่บ้างมาลองใส่ดูตามประสาคนเห่อรถพับครับ อิอิ

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 11 พ.ค. 2011, 20:39

~Ai~ เขียน:รูปภาพ

จ๊ะเอ๋...สวัสดีค่ะ ขอเอามาแปะไว้ในอ้อมอกอ้อมใจค่ะ เพิ่งซื้อค่ะ แต่เป็นรุ่นเก่า ยังไม่ได้แต่งอะไรเลย ...แต่แอบเห็นว่าบันไดเหมือนกันแป๊ะปลอกแฮนนู๋เป็นสีแดง แต่รุ่นเดียวกันเลยโอ้ว...
ตอนนี้อัพอยู่เรื่อยๆทีละนิดทีละหน่อย ....ขอมาแอบดูคำแนะนำบ้างนะคะ....แต่งไม่เป็นเลยค่ะ :mrgreen:

สีขาวเหมือนกัน บันไดแดงๆ เหมือนกัน แต่โลเกชั่น บรรเจิดกว่าผมเยอะเลย น้องฟิตในดงดอกไม้ เย้ๆๆ
แก้ไขล่าสุดโดย POMรามอินทรา61 เมื่อ 11 พ.ค. 2011, 20:46, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 11 พ.ค. 2011, 20:42

เกศริน เขียน:มีมินิสองคันว่างๆจะถ่ายมาให้ดู แบบพื้นบ้านค่ะ

ตอนแรกก็ตั้งใจว่า จะซื้อมินิ จาวา ครับ แต่ไปหลงเสน่ห์น่ฃ้องฟิต เพราะเอาใส่ท้ายรถพาเที่ยวได้ครับ คันต่อไปคงเปนมินิ จาวา แน่ๆ

โพสต์ โดย POMรามอินทรา61 » 11 พ.ค. 2011, 20:44

ททท.เลย เขียน:สีสรร รูปแบบ สวยโดนใจ...ที่กล่าวคำว่า สุโก้ย...ไม่มีรถพับ JAVA FIT มีแต่ Chevrolet ขออนุญาตโชว์ด้วยครับ

สีโปรดเลยครับสีส้ม ถ้าน้องฟิตมีสีส้มแบบนี้ คงไม่ต้องตัดสินใจเลือกสีอื่นเลย อิอิ

โพสต์ โดย ~Ai~ » 11 พ.ค. 2011, 22:44

:shock: :shock: :shock: นี่ มาเต็มอ่ะ สวยๆๆๆๆ
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล

โพสต์ โดย หวาน 0832222344 » 12 พ.ค. 2011, 10:10

Natthapol9 เขียน:รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รัดหลักอานแดงอีกหน่อย แหล่มเลยครับ
https://www.facebook.com/WarnFoldingBike
https://www.facebook.com/JavaBikeClub

ขายจักรยานพับ DAHON, JAVA หลายรุ่นครับ
สอบถาม หวาน 0826-33-22-66