อยากชมรถ MIYATA ทุกประเภทครับ ใครมีในครอบครองโชว์ตัวหน่อย

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

อยากชมรถ MIYATA ทุกประเภทครับ ใครมีในครอบครองโชว์ตัวหน่อย

โพสต์ โดย เก่ง ณ ตือไบค์ » 19 ส.ค. 2008, 23:46

MIYATA THAILAND....ครับ ตั้งกระทู้นี้เพาระอยากชมรถ MIYATA ทุกประเภทครับ ใครมีออกมาโชว์ตัวกันหน่อยครับ ชาว MIYATA THAILAND.....

Re: อยากชมรถ MIYATA ทุกประเภทครับ ใครมีในครอบครองโชว์ตัวหน่อย

โพสต์ โดย nks » 25 ส.ค. 2008, 01:46

มีอยู่คันทำสีใหม่หางหลังเป็นโครโมจุดต่อบริเวณรัดหลักอานสามารถให้ตัวได้ขี่ดีมากครับเดี๋ยวถ่ายรูปให้ดู
แนบไฟล์
miyata (re)1.jpg

Re: อยากชมรถ MIYATA ทุกประเภทครับ ใครมีในครอบครองโชว์ตัวหน่อย

โพสต์ โดย nks » 25 ส.ค. 2008, 21:05

หางหลังเป็นโครโมจุดต่อบริเวณรัดหลักอานสามารถให้ตัวได้ขี่ดีมากครับ

โพสต์ โดย nks » 25 ส.ค. 2008, 21:06

หางหลังเป็นโครโมจุดต่อบริเวณรัดหลักอานสามารถให้ตัวได้ขี่ดีมากครับ
แนบไฟล์
miyata (re)2.jpg

โพสต์ โดย nks » 25 ส.ค. 2008, 21:07

โพสต์ โดย เก่ง ณ ตือไบค์ » 27 ส.ค. 2008, 20:00

[size=150][color=#FF0000]คุณ NKS ครับรถสวยมากเลยครับ ไม่ทราบว่าทำสีที่ไหนครับ แล้วนำหนักทั้งคันเท่าไหร่ครับ แบบว่างามหลายครับผม[/color][/size]

โพสต์ โดย nks » 27 ส.ค. 2008, 20:34

เก่ง ณ ตือไบค์ เขียน:คุณ NKS ครับรถสวยมากเลยครับ ไม่ทราบว่าทำสีที่ไหนครับ แล้วนำหนักทั้งคันเท่าไหร่ครับ แบบว่างามหลายครับผม

ให้ร้านทำสีมอไซค์ทำให้ครับเพียงเราบอกรายละเอียดว่าต้องการสีแดงเงาๆเค้าก็จัดให้ครับราคาก็ไม่แพงครับน้ำหนักทั้งคันไม่ได้ชั่งครับแต่เฟรมเปล่าผมว่าค่อนข้างเบาและบริเวณรัดหลักอานกับหางหลังมีรูไว้สำหรับใส่ตะแกรงเผื่อทำทัวริ่งส่วนเรื่องความรู้สึกในการขับขี่ผมว่าขี่นุ่มเนื่องจากหางหลังเป็นโครโมและสามารถให้ตัวได้
แนบไฟล์
DSCF2643 re.jpg

โพสต์ โดย nks » 27 ส.ค. 2008, 20:40

ส่วนเฟรมตัวนี้เป็นฝีมือของคุณ pigpaint (ขออนุญาติเจ้าของรูปคร้บ) ผมเลยได้ไอเดียแล้วเลือกสีที่ชอบครับ

โพสต์ โดย เก่ง ณ ตือไบค์ » 28 ส.ค. 2008, 21:46

....รบกวนคุณ NKS อีกครั้งนะครับ ไม่ทราบว่าหลักอานใช้ขนาดเท่าไหร่ครับผม.....

โพสต์ โดย siripong » 30 ส.ค. 2008, 21:58

มีอยู่ 2 ตัว ตัวใหม่ได้มายังไม่ได้ประกอบ สีม่วง หางหลังโดรโมไม่เหมือนตัวเก่า ตัวเก่าทีใช้อยู่สี 2 โทนขาว/ฟ้า (อโนไดน์) มีรอยเยอะ
แนบไฟล์
ตัวใหม่สีม่วงอลูหางโครโม