มีบ้างไหม..ที่เอา Bianchi มาแต่งเป็นทัวร์ริ่ง..??

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือเฮฮา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865378730
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบางแก้ว เฮฮา
Bike: THE HUMBER/Bianchi JAB xc-p/SURLY...Long Haul Trucker
ตำแหน่ง: 616ม.1ต.ท่ามะเดื่อ อ.บางแก้ว จ.พัทลุง

Re: มีบ้างไหม..ที่เอา Bianchi มาแต่งเป็นทัวร์ริ่ง..??

โพสต์ โดย เสือเฮฮา »

:D :D สวัสดีปีใหม่ ชาวเสือทุกๆท่าน..สุข สดชื่น..เบิกบาน..จงเป็นของท่านทุกๆคน ครับ :D :D
รูปภาพ
รูปภาพรูปภาพ[/img]
รูปภาพ
รูปภาพ
เสือเฮฮา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบางแก้ว เฮฮา
Bike: THE HUMBER/Bianchi JAB xc-p/SURLY...Long Haul Trucker
ตำแหน่ง: 616ม.1ต.ท่ามะเดื่อ อ.บางแก้ว จ.พัทลุง

Re: มีบ้างไหม..ที่เอา Bianchi มาแต่งเป็นทัวร์ริ่ง..??

:lol: :lol: โปรดอย่าลืม..พี่น้องชาวจักรยานทุกๆท่าน อาทิตย์ที่ 23 กันยายน
..กรุณา..งดใช้พาหนะที่ใช้น้ำมันเชื้อเพลิงเด็ดขาด..อย่างงี้ก็ถือว่าท่าน..ช่วยลดภาวะโลกร้อนได้แล้วครับ...(หากไม่จำเป็นจริงๆ)...

และท่านใดไม่รู้จะปั่นจักรยานไปไหน..เชิญปั่นไปเที่ยว..
"งานสองอำเภอประสาน..ปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพ"
(/ลดภาวะโลกร้อน/รณรงค์ให้ผู้ขับรถทั่วไป..หันมาใส่ใจ..คนปั่นจักรยานบ้าง)
เริ่ม ณ เทศบาลตำบลแม่ขรี-เทศบาลตำบลท่ามะเดื่อ ครับ :lol: :lol:
nook_aftershock
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย nook_aftershock »

:D
mooHmee
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย mooHmee »

ฝากรูปบ้างครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

บางทีแอบโดนคนมองแปลกๆ ครับ
เลยไม่ค่อยแน่ใจว่าผมแต่งรถผิดประเภทหรือเปล่าาาา T___T
Calsulator
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Calsulator »

ดูแล้วก็โอเคเลยนะครับเนี่ย เข้ากันได้อย่างลงตัว
sabye_sabye
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Full Dynamix M1 ,Bianchi ,Chevrolet, Rit เขาใหญ่

โพสต์ โดย sabye_sabye »

Bianchi Roma คันในภาพไม่ค่อยได้ใช้..จะเอามาแต่งทัวร์ริ่งไหวไหมครับ ขอคำแนะนำด้วยครับรูปภาพ
เสือเฮฮา
ขาประจำ
ขาประจำ

sabye_sabye เขียน:Bianchi Roma คันในภาพไม่ค่อยได้ใช้..จะเอามาแต่งทัวร์ริ่งไหวไหมครับ ขอคำแนะนำด้วยครับรูปภาพ
ขอโทษด้วยเพิ่งเข้ามา...ได้ครับ..แต่งได้สบายแต่ว่ามีรูที่จะรองรับกระเป๋าไหมครับ..หากมี..คันนี้ก็สบายแล้วครับ..
หากไม่พอใจค่อยหาซื้อคันใหม่ๆๆต่อๆไปครับผม..."มีรถแล้วอย่าเก็บนะครับ..ขี่ไปเรื่อยๆๆ ทุกๆวัน"

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่าน..ทั้งที่เข้ามาอ่าน และร่วมแจม วันนี้สุดท้ายแห่งปี2555 ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งที่ท่านทั้งหลายนับถือ..จงดลบันดาลประทานพรให้ท่านทั้งหลาย..จงประสพพบแต่สิ่งดีดี..ตลอดปี ใหม่ 2556 ค้วยครับ..

:D :D ขอให้ทุกๆท่านที่มาเยี่ยมบ้านหลังนี้.."ให้โชคดีสุขขีปีใหม่เถิด...สิ่งประเสริฐใดหวัง..สมตั้งใจ..". :lol: :lol:
รูปภาพ
todsutti
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0838953387
Bike: vintage bike
ตำแหน่ง: ถ.บรมราชชนนี กทม.

โพสต์ โดย todsutti »

คันนี้ผมเคยลงขายเพราะไม่ถนัดแฮนด์ตรง ตอนหลังเปลี่ยนใจบอกเลิกขาย และเปลี่ยนเป็นแฮนด์หมอบตามถนัด..
ดีใจมากที่ไม่ได้ขาย ตอนนี้ขี่คล่องตัว ชอบมาก ๆ ครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เสือตานีภิรมย์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-9682599
team: Pattani Bike
Bike: Fuji (Absolute-s), GIANT (Atx 7), Bianchi (Impulso)
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือตานีภิรมย์ »

เสือเฮฮา เขียน:
sabye_sabye เขียน:Bianchi Roma คันในภาพไม่ค่อยได้ใช้..จะเอามาแต่งทัวร์ริ่งไหวไหมครับ ขอคำแนะนำด้วยครับรูปภาพ
ขอโทษด้วยเพิ่งเข้ามา...ได้ครับ..แต่งได้สบายแต่ว่ามีรูที่จะรองรับกระเป๋าไหมครับ..หากมี..คันนี้ก็สบายแล้วครับ..
หากไม่พอใจค่อยหาซื้อคันใหม่ๆๆต่อๆไปครับผม..."มีรถแล้วอย่าเก็บนะครับ..ขี่ไปเรื่อยๆๆ ทุกๆวัน"

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่าน..ทั้งที่เข้ามาอ่าน และร่วมแจม วันนี้สุดท้ายแห่งปี2555 ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งที่ท่านทั้งหลายนับถือ..จงดลบันดาลประทานพรให้ท่านทั้งหลาย..จงประสพพบแต่สิ่งดีดี..ตลอดปี ใหม่ 2556 ค้วยครับ..

:D :D ขอให้ทุกๆท่านที่มาเยี่ยมบ้านหลังนี้.."ให้โชคดีสุขขีปีใหม่เถิด...สิ่งประเสริฐใดหวัง..สมตั้งใจ..". :lol: :lol:
รูปภาพ

ขอให้ลุงเสือเฮฮา มีความสุข สุขภาพแข็งแรง จะได้มีผู้ให้คำแนะนำคนรุ่นหลังนานๆ ครับ รวยๆ ด้วยครั
Chit Ptn.
mooHmee
สมาชิก
สมาชิก

Bianchi LUPO มันเป็นรถ Cycro X ไม่ทราบว่าติด Rack ท้าย ติดกระเป๋าทำทัวริ่ง เหมาะหรือไม่ครับ
เพราะ ดูว่าตะเกียบหลังมันสั้น กลัวกระเป๋าไปติดเท้าเวลาปั่นครับ มีท่านไหนเคยใช้หรือเคยทำไหมครับ

รูปภาพ

ขอข้อมูล หรือคำแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
mooHmee
สมาชิก
สมาชิก

ทำได้แล้ว เย้... :D
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”