จับmtbเเต่งเบา จะได้กี่กี่โล มาดูกันครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
Mr.che
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: xds29er/s-works29/caerus/trek8500/trek3700

Re: จับmtbเเต่งเบา จะได้กี่กี่โล มาดูกันครับ

โพสต์ โดย Mr.che »

OMG!! เบาม๊ากก..ก
.:: สีสัชีวิ คือารล้ชิอุสร ::. Nino กล่าวไว้..
ถัง สัมมากร MTB
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สัมมากร MTB
Bike: PRINCIPIA msle pro

Re: จับmtbเเต่งเบา จะได้กี่กี่โล มาดูกันครับ

โพสต์ โดย ถัง สัมมากร MTB »

สุดยอดครับ เป็น 29" ที่เบามาก

แนะนำยาง Schwalbe Furious fred ครับ น่าจะเบาลงได้อีกพอสมควร (ถ้าไม่เน้นทางวิบากนะครับ)
POWERED BY SRAM (100% Shimano Free)
My Ride......My Bike @ สัมมากร MTB
ice fs
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0848707669
team: Street Fighter
Bike: giant tcr advanced sl isp / look 986
ตำแหน่ง: Chaimai
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ice fs »

ถัง สัมมากร MTB เขียน:สุดยอดครับ เป็น 29" ที่เบามาก

แนะนำยาง Schwalbe Furious fred ครับ น่าจะเบาลงได้อีกพอสมควร (ถ้าไม่เน้นทางวิบากนะครับ)
ขอบคุณมากๆครับ Furious fred คงไม่ไหวครับ ผมเน้นเข้าป่า
ถัง สัมมากร MTB
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สัมมากร MTB
Bike: PRINCIPIA msle pro

โพสต์ โดย ถัง สัมมากร MTB »

เบาและใช้งานได้จริงแบบนี้สิครับถึงจะเรียกว่าสุดยอดของแท้ สุด ๆ ครับ ^^