จักรยานพับ Dahon Dragon

รถสูญหายแจ้งข้อมูลห้องนี้เลยครับ
ตอบกลับ
Seri_19
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ---
team: ---
Bike: ---

จักรยานพับ Dahon Dragon

โพสต์ โดย Seri_19 »

จักรยานพับ Dahon Dragon หายจากหน้าร้านกาแฟ S Cafe ในหมู่บ้านเสรี หลัง ม.รามคำแหง หัวหมาก วันนี้ เวลา 11 โมงเช้าครับ
มีภาพจากกล้องวงจรปิดหน้าร้านด้วยครับ เป็นเด็กใส่เสื้อสีฟ้ามาขี่ออกไป เดี๋ยวจะเอาภาพมาลงครับ
รบกวนเพื่อนๆ ช่วยดูให้ด้วยครับ จักรยานรุ่นนี้มีไม่ค่อยมากครับ เพราะเป็นจักรยานนำเข้า น่าจะสังเกตุได้ง่าย
ผมมีรางวัลให้ 10,000 บาทครับ สำหรับผู้ที่แจ้งเบาะแสจนนำจับได้ ติดต่อ สมใจ โทร: 083-047-1522

รูปภาพ
Seri_19
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ---
team: ---
Bike: ---

Re: จักรยานพับ Dahon Dragon

โพสต์ โดย Seri_19 »

ขอขอบพระคุณทางเว็บมากครับ
ผมได้รับจักรยานคืนแล้วครับ
มีคนที่รับซื้อจักรยานไปจากเด็กที่ขโมย แล้วมาอ่านเจอในเว็บ
จึงติดต่อมาขอคืนให้ครับ
ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ
8TEEBike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หลังเขาสัญญานเข้าไม่ถึง
team: ไม่ชอบยึดติด
Bike: รถซาเล้ง

Re: จักรยานพับ Dahon Dragon

โพสต์ โดย 8TEEBike »

Seri_19 เขียน:ขอขอบพระคุณทางเว็บมากครับ
ผมได้รับจักรยานคืนแล้วครับ
มีคนที่รับซื้อจักรยานไปจากเด็กที่ขโมย แล้วมาอ่านเจอในเว็บ
จึงติดต่อมาขอคืนให้ครับ
ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ

โชคดีมากๆ เลยนะครับ...เป็นของขวัญที่ล้ำค่า....ได้ของที่หายคืน ดีใจด้วยนะครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งรถหาย”