สอบถามเส้นทางปั่นแนะนำจากชลบุรี ไปสัตหีบ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pall3333
สมาชิก
สมาชิก
team: คนปั่นไฟ
Bike: Specialize Tarmac Expert
ติดต่อ:

สอบถามเส้นทางปั่นแนะนำจากชลบุรี ไปสัตหีบ

โพสต์ โดย pall3333 »

พอดีกลุ่มผมสนใจปั่นไปเที่ยวสัตหีบ ออกจากชลบุรี พอมีแนะนำเส้นทางปั่นสวยๆที่ไม่ใช่เส้นสุขุมวิทหรือมอเตอร์เวย์ไหมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nudragon
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB LOver

Re: สอบถามเส้นทางปั่นแนะนำจากชลบุรี ไปสัตหีบ

โพสต์ โดย nudragon »

มันจะไม่สวยตลอดทางสิครับ ยังไงก็ต้องมีทางร่วมกับรถใหญ่
ไม่เช่นนั้นก็ต้องลัดเลาะไปเรื่อยๆระยะทางจะไกลกว่าไปทางสุขุมวิทเยอะ
Road : Java Feroce
Road : Infinite Prime Team..
Road : NICH Faith...
29er : Hongfu FM-199...
29er : Specialized Epic marathon ...
29er : SCOTT Scale950
29er : Specialized chisel
29er : YETI SB150
29er : S-Works Enduro
29er : Canyon Strive
Next ?
https://www.strava.com/athletes/18866619
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”