ไครเคยไปปั่นขึ้นส้นเขื่อนขุนด่านปราการชลบ้างครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
สัมฤทธิ์ สุขประเสิรฐ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek marlin6

ไครเคยไปปั่นขึ้นส้นเขื่อนขุนด่านปราการชลบ้างครับ

โพสต์ โดย สัมฤทธิ์ สุขประเสิรฐ »

ผมจะไปปั่นขึ้นส้นเขื่อนขุนด่านฯพรุ่งนี้ เลยอยากทราบข้อมูลแะคำแนะนำจากคนที่เคยขึ้นมาแล้วจะได้เตรียมตัวถูก ผมใช้เฟืองหน้า34ใบเดียวหลัง11-36พอไหวใหมครับ มือใหม่อยู่เคยขึ้นเขาโบสต์ระยองมา2รอบแล้ว แนะนำด้วยครับ
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

Re: ไครเคยไปปั่นขึ้นส้นเขื่อนขุนด่านปราการชลบ้างครับ

โพสต์ โดย NOKNICE »

สบายเลยครับ ผใขาอ่อนใช้ 34-28 ยังขึ้นได้สบายครับ
สัมฤทธิ์ สุขประเสิรฐ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek marlin6

Re: ไครเคยไปปั่นขึ้นส้นเขื่อนขุนด่านปราการชลบ้างครับ

โพสต์ โดย สัมฤทธิ์ สุขประเสิรฐ »

ครับ ไม่ค่อยชันเท่าไรขึ้นง่ายๆครับ ขอบคุนครับผม
vodovodo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไม่เน้น เน้นตั้งวง
Bike: Chevrollet

โพสต์ โดย vodovodo »

ขึ้นสบายๆ ชิลล์เลยครับ
raiarj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-797 8949
Bike: รถเหล็ก สนิ่มสนิ่ม สีเดิมเดิม

โพสต์ โดย raiarj »

อุปกรณืเท่าที่บอกมา ขึ้นได้สบายมากครับ 80% อยู่ที่แรงขาตัวเองครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”