สอบถามเส้นทาง ที่พักศรีสัชนาลัย-สุโขทัย

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
ไม้
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่มี
Bike: no name

สอบถามเส้นทาง ที่พักศรีสัชนาลัย-สุโขทัย

โพสต์ โดย ไม้ »

รบกวนสอบถามครับ ผมวางแผนไปศรีสัชนาลัยค้างที่นั่นสักคืน แล้วมาสุโขทัยค้างที่สุโขทัย
สักคืนต้องการวางเส้นทางชนบท ที่พักทั้งสองแห่ง ไปจากกรุงเทพนะครับ อาจจะรถไฟ รถทัวร์
แล้วแต่ความเหมาะสม แล้วลงปั่นที่แถวนั้น ควรวางแผนยังไงดี รบกวนสอบถามผู้รู้แนะนำหน่อยครับ
ไม้
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่มี
Bike: no name

Re: สอบถามเส้นทาง ที่พักศรีสัชนาลัย-สุโขทัย

โพสต์ โดย ไม้ »

ไม้ เขียน:รบกวนสอบถามครับ ผมวางแผนไปศรีสัชนาลัยค้างที่นั่นสักคืน แล้วมาสุโขทัยค้างที่สุโขทัย
สักคืนต้องการวางเส้นทางชนบท ที่พักทั้งสองแห่ง ไปจากกรุงเทพนะครับ อาจจะรถไฟ รถทัวร์
แล้วแต่ความเหมาะสม แล้วลงปั่นที่แถวนั้น ควรวางแผนยังไงดี รบกวนสอบถามผู้รู้แนะนำหน่อยครับ
ไปมาแล้วครับ
ขาไปรถบัสขึ้นที่หมอชิต ถึงศรีสัชนาลัย เที่ยวอุทยานแล้วพักใกล้อุทยานชือลีลาวดีรีสอท
แล้วปั่นมาอุทยานสุโขทัย พักที่ข้างอุทยาน เช้าปั่นกลับมาพิษณุโลกขึ้นรถไฟกลับ โอเคเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”