สถานที่นี้อยู่ที่ไหน อยากไปครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
vuthvelo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MASI

สถานที่นี้อยู่ที่ไหน อยากไปครับ

โพสต์ โดย vuthvelo »

จากภาพเลยครับ เจอรูปนี้ในเน็ต แต่ไม่รู้ว่าอยู่ที่ไหน น่าจะเป็นตลาดน้ำ นักปั่นท่านใดเคยไปช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณมาก :D
ไฟล์แนบ
bike-0.jpg (81.61 KiB) เข้าดูแล้ว 1437 ครั้ง
Live The Ride
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

Re: สถานที่นี้อยู่ที่ไหน อยากไปครับ

โพสต์ โดย PK.Ranger »

ตลาดน้ำหัวหินสามพันนาม ครับ ออกจากหัวหินไม่ไกลครับ ไปทางเส้นปราณบุรี ผมเคยเข้าไปครั้งหนึ่งนานแล้ว จากหัวหินมันจะมีป้ายบอกทางอยู่ครับ...ลองดู
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
vuthvelo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MASI

Re: สถานที่นี้อยู่ที่ไหน อยากไปครับ

โพสต์ โดย vuthvelo »

ขอบคุณมากครับ :D :D :D
Live The Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”