อยากสอบถามเกี่ยวกับกางเกงปั่นจักรยาน

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
T_O_N
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ฅนเสรีไท
Bike: KHS Team

อยากสอบถามเกี่ยวกับกางเกงปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย T_O_N »

กางเกงปั่นจักรยานนี่สำคัญมากแค่ไหนครับ แล้วจำเป็นต้องใส่ทุกครั้งเวลาปั่นหรือปล่าวครับ :)
คุณหลับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813984522
team: สวนลุม
Bike: SCOTT ขาวอวบ, หนูแดง Mono-Q, น้องเขียว KHS และ Trek เพื่อนรัก
ติดต่อ:

Re: อยากสอบถามเกี่ยวกับกางเกงปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย คุณหลับ »

ลดแรงกดทับได้เยอะครับ นึกถึงแต่ก่อน "ไม่ใส่ ปั่นอยู่ได้ไงตั้งนาน ชาก็ชา ทนไปทำไมเนี่ย ไ่ม่เข้าใจ"
เดี๋ยวนี้ติดกางเกงจักรยานแล้วครับ ขอใส่ทุกครั้งแล้วกัน หรือถ้าไม่สะดวกจริงๆ ก็ขอรัดด้วย gel flow เป็นอย่างน้อยครับ..
Sawasdee krub Everybody (-/\- )
http://www.baanflute.com
parinya-ake
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894492ตอง1
team: เทคนิคมีน BikeClub แล้วก็ weekend bike clubด้วยละ
Bike: KHS on-off เหล็กไหลจ้า

Re: อยากสอบถามเกี่ยวกับกางเกงปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย parinya-ake »

สำหรับผม ตอนนี้ไม่จำเป็น เพราะ.........หาไซร์ไม่ได้ :oops: เลยใช้ไขมันช่วงบั้นท้ายแทนชาร์มัวครับผม :lol: :lol: :mrgreen:
สู้ๆๆๆๆ
พรสวรรค์ที่เคียงคู่กับความขยันจะทำให้คุณก้าวไปได้ไกล
T_O_N
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ฅนเสรีไท
Bike: KHS Team

โพสต์ โดย T_O_N »

parinya-ake เขียน:สำหรับผม ตอนนี้ไม่จำเป็น เพราะ.........หาไซร์ไม่ได้ :oops: เลยใช้ไขมันช่วงบั้นท้ายแทนชาร์มัวครับผม :lol: :lol: :mrgreen:
ไขมันก็มีประโยชน์ตอนนี้แหล่ะ เดี๋ยวปั่นจักรยานไปเรื่อยๆ ไขมันลดเตรียนเงินไว้ซื้อกางเกงด้วยน่ะครับ พี่ :lol: :lol:
wut.50
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 000-0000000
team: พิจิตร / สาขาตะพานหิน
Bike: TREK

โพสต์ โดย wut.50 »

ใกล้ๆ1-2โลไม่จำเป็นเท่าไหร่ ไกลๆใส่ทุกครั้ง..
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”