ใช้ Allez c2 ปวดข้อพับตรงข้อศอกด้านใน

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
okaycafe
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0813541223
Bike: Specialiezed Allez C2
ตำแหน่ง: BKK

ใช้ Allez c2 ปวดข้อพับตรงข้อศอกด้านใน

โพสต์ โดย okaycafe »

ใช้ Spe Allez c2 ไซส์ 52 คับ ผมสูง 175 แฮนเดิม สเต็มเดิม
ปั่นทุกวัน วันละประมาณ 30 กิโล ใช้คันนี้มาประมาณ 1 เดือน
รู้สึกปวดข้อพับด้านในตรงข้อศอกทุกครั้งที่ปั่นเลย ปกติเวลาขี่ จะจับที่มือตบ ไม่ได้ลงไปจับด้านล่าง
ไม่รู้สึกว่าเหยียดจนตรึง ก้อสบายๆ แต่ทำไมถึงปวดทุกครั้งที่ขี่เลยคับ แนะนำหน่อยคับผม
พัฒนะ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ใช้ Allez c2 ปวดข้อพับตรงข้อศอกด้านใน

โพสต์ โดย พัฒนะ »

ความกว้างแฮนน่าจะมีผล
tonyshoper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ยังหาอยู่ครับ
ตำแหน่ง: เชียงใหม่เจ้า
ติดต่อ:

Re: ใช้ Allez c2 ปวดข้อพับตรงข้อศอกด้านใน

โพสต์ โดย tonyshoper »

เป็นเหมือนกันครับ ปวดจีดๆๆเวลางอข้อศอก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”