power jel ในช่วงเจ....ทานได้ไหมครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tpop
สมาชิก
สมาชิก

power jel ในช่วงเจ....ทานได้ไหมครับ

โพสต์ โดย tpop »

สอบถามครับ power jel หรืออาหารเสริมให้พลังงานประเภทเดียวกัน

ที่พกไว้กินตอนขี่หนักๆ มีส่วนผสมที่ขัดกับช่วงทานเจบ้างไหมครับ คือผมเอง

ไม่ได้ทานเจนะแต่ถามดูครับเป็นความรู้ครับ ไม่รู้ว่าผสมพวกนม เนย ครีมบ้างรึปล่าว
รูปประจำตัวสมาชิก
pchaivong
สมาชิก
สมาชิก
team: จิ้งจอกสังคม (Social Fox)
Bike: Giant TCR
ตำแหน่ง: Bangkok
ติดต่อ:

Re: power jel ในช่วงเจ....ทานได้ไหมครับ

โพสต์ โดย pchaivong »

น่าจะได้นะครับ เพราะว่าส่วนประกอบหลักๆเลยก็คือ มอลโตเด๊กตริน ซึ่งทำมาจากข้าวโพด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”