มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rj45
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: xxx-xxx-xxxx
team: ชายเดี่ยว
Bike: polygon xtrada 16" สีแดง, giant tcr size s สีขาวแดง

Re: มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

โพสต์ โดย rj45 »

:o :o :o
ลองกะรถตัวเองคงไม่ไหวล่ะครับ ผบ.ด่าเช็ด :lol: :lol: :lol:
------------------------------------------
ฝากติดตามผลงานครับ
http://www.shutterstock.com/g/p_chiantanrak
------------------------------------------
Number8
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898554137
team: Dr.bike club/ Fang nopburi
Bike: Schwinn/ specialized M2/ LOOK 675
ตำแหน่ง: ฝาง เชียงใหม่
ติดต่อ:

Re: มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

โพสต์ โดย Number8 »

แค่ซื้อจักรยานก็โดนไปยก จะอาจหาญไปซ้อมขี่ขึ้นรถแม่บ้านอีก ใครทำได้อย่าลืมโพสคลิป ผมจะช่วยเผยแพร่ให้
คุณจะเป็นคนไทยคนแรกที่ได้รับการบันทึกไว้ 8-)
มนุษย์ไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อยอมแพ้ มนุษย์อาจถูกทำลายได้ แต่ไม่ยอมแพ้
เออร์เนส แฮมมิ่งเวย์
ozz
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย ozz »

เอิ่มมม แค่ยกล้อผมยังทำไท่ได้เลยครับ นี่เล่นไต่ขึ้นไปบนหลังคารถด้วย สุดๆ
Kansai
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Kansai »

รถผม กระบะยกสูง สงสัยอดครับ :lol:
ตามหายาง grand prix 4000s หรือ vittoria open corsa cx มือ 2 สภาพดี PM มาเลยครับ
Fluke1800
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี
Bike: เปลี่ยนบ่อย
ตำแหน่ง: เพชรบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Fluke1800 »

ถ้าเป็น vios ของผม คงบุบตั้งแต่ฝากระโปรงเป็นทางล้อถึงหลังคาเลย :P
ฝากกด like กลุ่มเราด้วยนะครับ
ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี.
https://www.facebook.com/TTCbikeclub/
Thanyadit
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Ridley Noah rs 2014, Kestrel Talon 2012, Bianchi Impulso 2012, Jab 7100 2012 with WeeRide child seat, LA จ่ายตลาด

โพสต์ โดย Thanyadit »

เกรียนจริงๆ ตานี่ :o
potae08
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ผมเพื่อนใคร..ก็ได้ว่ะ..
Bike: ไม่บอกเดี๋ยวโดนขโมย

โพสต์ โดย potae08 »

:o :o
Tdf
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Tdf »

ถ้าไม่ใช่จักรยานของตัวเองและไม่ใช่รถยนต์ของตัวเองก็อยากจะลองดูครับ :lol:
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

โพสต์ โดย JADE555 »

ได้ไอเดียครับ :mrgreen:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
tanawedwanchanasen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-8648062
team: อ้อยไบค์ พะเยา
Bike: SCOTT
ตำแหน่ง: 302/6 ม.4 ต.ท่าวังทอง อ.เมือง จ. พะเยา

โพสต์ โดย tanawedwanchanasen »

:mrgreen: สุดยอด...ขั้นเทพเลยนะครับ..อุอุ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”