ช่วยแนะนำ Heart Rate กับ วิธีการฝึกบน Trainer ด้วยครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
bank_kop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BANGMOD
ติดต่อ:

ช่วยแนะนำ Heart Rate กับ วิธีการฝึกบน Trainer ด้วยครับ

โพสต์ โดย bank_kop »

เพื่อนๆ คนไหนพอจะแนะนำ Heart Rate ราคาเบาๆ (ไม่เกินสัก 2 พันบาท)
กับ Practice การฝึกซ้อมบน Trainer ให้ได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
เป็นมิตรกับทุกคน
รูปประจำตัวสมาชิก
Nun_98
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Thai airways
Bike: Trek

Re: ช่วยแนะนำ Heart Rate กับ วิธีการฝึกบน Trainer ด้วยครับ

โพสต์ โดย Nun_98 »

chalit_lee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบBainchi
ติดต่อ:

Re: ช่วยแนะนำ Heart Rate กับ วิธีการฝึกบน Trainer ด้วยครับ

โพสต์ โดย chalit_lee »

Heart Rate ลองดูของsigma pc2.5 ราคาเกินไปหน่อยครับ(2300บาท) ส่งสัญญานเป่็นดิจิตอลจะกินแบตน้อย ถ้ารุ่นต่ำกว่านี้จะส่งแบบอนาลอค จะเปลืองถ่าน
จักรยานคือมายา แรงขาสิของจริง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”