ไม่รู้จะตั้งกระทู้ถามเรื่องการรีเซ็ตค่า AVG ที่ไหน ขอถามในนี้นะครับ ยี่ห้อ Echowell จำชื่อรุ่นไม่ได้

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
Korn704
สมาชิก
สมาชิก
team: Happybike
Bike: Dr. Hon SPEED P8
ตำแหน่ง: บางจาก

ไม่รู้จะตั้งกระทู้ถามเรื่องการรีเซ็ตค่า AVG ที่ไหน ขอถามในนี้นะครับ ยี่ห้อ Echowell จำชื่อรุ่นไม่ได้

โพสต์ โดย Korn704 »

ไมล์ Echowell จำชื่อรุ่นไม่ได้ จำได้แต่ว่าราคา Net 2,400 ต้องการรีเซ็ตแค่ค่า AVG ก่อนออกเดินทาง (โดยไม่กระทบกับ DST) ครับ ใครพอทราบบอกที ขอบคุณครับ

เพิ่มเติมชื่อรุ่นครับ
Echowell A2 Dual Wireless Altimeter Bike Computer
มีวัดรอบขาด้วย

ปล. ลงภาพไม่ได้ เนื่องจากเล่นบนมือถือครับ รบกวนลอง Search ภาพผ่าน google หน่อยครับ เผื่อมีคนใช้รุ่นเดียวกันมาแนะนำ
แก้ไขล่าสุดโดย Korn704 เมื่อ 21 ม.ค. 2013, 10:41, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
unclesharp
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Kuma, Merida Scultura 901

Re: ไม่รู้จะตั้งกระทู้ถามเรื่องการรีเซ็ตค่า AVG ที่ไหน ขอถามในนี้นะครับ ยี่ห้อ Echowell จำชื่อรุ่นไม่ได้

โพสต์ โดย unclesharp »

DST หมายถึงระยะทางที่เดินทางไปในรอบนั้น เท่าที่เคยเห็นในยี่ห้ออื่นๆ ถ้ารีเซ็ท มันจะรีเซ็ทตัวเลขอื่นไปด้วย ยกเว้น ODO (ระยะทางรวมตั้งแต่เริ่มใช้เครื่อง)

ลองไปดูที่นี่ เทียบว่าของคุณตรงกับรุ่นไหน ถ้ารู้รุ่นผมคิดว่าอาจจะมีคนอื่นที่ใช้อยู่จะสามารถมาให้คำแนะนำได้
http://www.bicyclestore.com.au/echowell ... puter.html
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”