ข้อคิดดีๆสำหรับมือใหม่ในการปั่นจักรยาน ไม่ใช่เพื่อความเร็วอย่างเดียว

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: ข้อคิดดีๆสำหรับมือใหม่ในการปั่นจักรยาน ไม่ใช่เพื่อความเร็วอย่างเดียว

โพสต์ โดย song02 » 05 ธ.ค. 2014, 21:46

เป็นข้อความที่ดีมากครับ เตือนสติให้เราได้หันกลับมาทบทวนตัวเอง ขี่จักรยานอย่างไรให้มีความสุขและสุขภาพดี ขอบคุณมากๆครับ
สำหรับท่านที่มีความสุขในแนวขี่เร็ว เพื่อการแข่งขัน ก็ไม่ว่ากันครับ

Re: ข้อคิดดีๆสำหรับมือใหม่ในการปั่นจักรยาน ไม่ใช่เพื่อความเร็วอย่างเดียว

โพสต์ โดย nopparat2510 » 09 ธ.ค. 2014, 22:22

ถึง จขกท....

จากกะทู้ 2012-2014 เป็นปัญหาที่โต้แย้งมาตลอด ล่าสุด มีข่าวที่สนามเขียว ถือว่าเป็นเหตุเป็นผลที่น่ารับฟังครับ

โพสต์ โดย natt60 » 06 ม.ค. 2015, 14:12

:D :D
ชนะอะไร ไม่เท่าชนะใจตนเอง^^
ปั่นตามใจ ไปตามแรง

โพสต์ โดย Bite-Byte-Bike » 03 มิ.ย. 2017, 06:10

ดีมากมาย ทั้งต้นเรื่อง ทั้งขัดแย้ง และถึงแม้เหน็บแนม ประยุกต์เป็นความรู้ได้หมดครับ :)