หาที่ฝากรถย่านปิ่นเกล้า

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือจอมจูง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

หาที่ฝากรถย่านปิ่นเกล้า

โพสต์ โดย เสือจอมจูง »

บ้านนอกจะเข้ากรุงนะครับ ว่าจะเอาหมอบไปปั่นทำธุระด้วย(เยอะ) วันอาทิตย์ว่าจะเข้าเซนปิ่น(ดูหนัง) เที่ยวตลาดจักรยานพาต้า พอจะมีที่ฝากรถได้ถึงสองสามทุ่มไหมครับแถวนั้น
Dale Dale Dale
ALP
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 44 88 333
Bike: รถคนอื่น ผ่านมาให้ลูบคลำ จากนั้นก็กลายเป็นอื่น

Re: หาที่ฝากรถย่านปิ่นเกล้า

โพสต์ โดย ALP »

ถ้ารถยนต์ก็จอดได้ที่เซ็นทรัลนี่ครับ

:D
http://www.facebook.com/bicyclechannel
รถเรา ไร้แรงม้า มีแต่แรงโม้ :lol: :lol: :lol:

รถคันไหนไหน ก็ไปได้ไกล ขอแค่มีใจ ที่อยากจะปั่น
รถเก่าแค่ไหน ก็สวยดั่งใจ ขอเพียงสองมือ ที่พร้อมจะปั้น ...
เสือจอมจูง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือจอมจูง »

เสือหมอบครับ :D :D
Dale Dale Dale
Jubsy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ProWut Academy, One Sby Team
Bike: Cervelo S3

โพสต์ โดย Jubsy »

มาฝากบ้านผมได้นะครับ มียามเฝ้า 24 ชม เพราะเป็นโรงเรียน อยู่ถนนอรุณฯ ห่างสี่แยกสัก 150 เมตร
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Scpeialized AlleZ C2 Red

โพสต์ โดย avatarno »

โรงเรียนวัดนายโรงเหรอครับ
Jubsy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ProWut Academy, One Sby Team
Bike: Cervelo S3

โพสต์ โดย Jubsy »

บ่แม่นครับ จากแยกมาทางศิริราชครับ ชื่ออนุบาลธรรมภิรักษ์ธนบุรีครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”