เอาแรงบันดาลใจ สำหรับผู้ที่กำลังลด น.น. มาฝากครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสืออ้วน 129
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สมาคม หาดใหญ่ปีโป้ เอ็นดูร้านซ์ คลับ , ปั่นตามหลัง เด็ก สตรี และคนชรา
Bike: เสือภูเข็น , เสือหอบ

เอาแรงบันดาลใจ สำหรับผู้ที่กำลังลด น.น. มาฝากครับ

โพสต์ โดย เสืออ้วน 129 »

เป็นคลิบมาจากรายการ Starking ของเกาหลี แข่งขันลดน้ำหนักภายใน 100 วัน ครับ

เป็นภาษาเกาหลี ไม่มีซับอังกฤษ แต่พอจะเดาความหมายที่เขาสื่อได้ครับ

ปล.คลิปแรก ดูตั้งแต่นาทีที่ 4 เป็นต้นไปนะครับ

สุดท้ายนี้ ขอให้ทุกท่านประสบความสำเร็จ ตามที่ได้ตั้งเป้าหมายไว้นะครับ

ล้มเหลว ยังดีกว่าไม่ได้เริ่ม นะครับ ;)
ตัวหนัก ปั่นช้า แรงน้อย แต่ไม่เคยหันหัวรถกลับ

รับรันอินล้อทุกชนิด ติดต่อทาง PM

You'll Never Ride Alone
raiarj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-797 8949
Bike: รถเหล็ก สนิ่มสนิ่ม สีเดิมเดิม

Re: เอาแรงบันดาลใจ สำหรับผู้ที่กำลังลด น.น. มาฝากครับ

โพสต์ โดย raiarj »

:D
crazypig619
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: 20"only
ตำแหน่ง: รัชดา-ห้วยขวาง

Re: เอาแรงบันดาลใจ สำหรับผู้ที่กำลังลด น.น. มาฝากครับ

โพสต์ โดย crazypig619 »

ชุดครูฝึกรู้สึกจะ sexyเกิน 5555+
pLEK
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek850 MTB, Giant HalfWay, Brompton M6R

โพสต์ โดย pLEK »

ล้มเหลวไม่มี มีแต่ล้มเลิก
หากไม่ล้มเลิก ก็มีทางสำเร็จ...
..ขอเป็นกำลังใจ ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”