ขอคำแนะนำเรื่องครีมกันแดดครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
haun
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-535-3337
team: tratcycling club
Bike: JAVA-Cboardman-Canondale
ตำแหน่ง: จ.ตราด

Re: ขอคำแนะนำเรื่องครีมกันแดดครับ

โพสต์ โดย haun »

ลมรำเพย เขียน:ออกตกปลา ทั้งน้ำจืด และทะเล / ปั่นจักรยาน เช้ายันเที่ยง ไม่สนผ้าบัฟ ;)
ทาแล้ว ไม่เยิ้ม หน้าไม่วอกเป็นลิง :lol: ไม่เหนียวเหนอะหนะ
Spectra Ban SPF 60
มีขายตามร้านขายยา - วัทสัน - โลตัส ;)
ใช้อยู่เหมือนกัน ใช้ดี ไม่เหนียว :P :P
รูปประจำตัวสมาชิก
Winnie the Liverpool
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Good Morning Na Korn In
Bike: รถพับ --> เสือภูเขา --> Cannondale SC600 --> Trek Madone 3.1 2013 --> e5 2013-->BMC SLR01&eMonda 2015

Re: ขอคำแนะนำเรื่องครีมกันแดดครับ

โพสต์ โดย Winnie the Liverpool »

ผมไม่กลัวดำ 555

เลย ปั่น ตอนเช้า 6.30- ไม่เกิน 8.45 น.

หลังจากนั้น กลับบ้าน ทำกิจกรรม ครอบครัว ได้เหมือนปกติ (ที่บ้าน เลย ให้การสนับสนุน การ ปั่นจักรยาน) ตอบเกิน คำถาม.... :shock: :shock:
pranodhm
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

โพสต์ โดย pranodhm »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
กำลังหามาใช้อยู่เหมืนกัน
MoU
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Thaioil club
Bike: Scott SCALE40 2008

โพสต์ โดย MoU »

Winnie the Liverpool เขียน:ผมไม่กลัวดำ 555

เลย ปั่น ตอนเช้า 6.30- ไม่เกิน 8.45 น.

หลังจากนั้น กลับบ้าน ทำกิจกรรม ครอบครัว ได้เหมือนปกติ (ที่บ้าน เลย ให้การสนับสนุน การ ปั่นจักรยาน) ตอบเกิน คำถาม.... :shock: :shock:
เหตุผลเหมือนผมเลย :)
แต่ผมกลับบ้านไม่เกิน 8 โมง (เกิน 8 โมง มีเคือง)
ถ้าอยากปั่นไกลๆ ต้องออกเช้ามืด 555..(ชีวิต คนมีครอบครัวก็แบบนี้แหละครับ เรื่องของตัวเองเอาไว้ทีหลัง ครอบครัวต้องมาก่อน..)
Wutthichai Kaewkunsri.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”