สอบถามเส้นทางปั่น จากประชาอุทิศ ไปแถวเขตราษฎร์บูรณะครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
Charles
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่มี
Bike: TREK

สอบถามเส้นทางปั่น จากประชาอุทิศ ไปแถวเขตราษฎร์บูรณะครับ

โพสต์ โดย Charles »

สอบถามเส้นทางปั่นจากประชาอุทิศ ไปแถวเขตราษฎร์บูรณะครับ ว่ามีเส้นทางไหนที่เจอรถน้อย ๆ ปั่นช่วงเช้า ๆสัก 6 - 7 โมง จ - ศ ครับ
เข้าชมและสั่งซื้อได้ที่ www.ch-bike.com
รูปประจำตัวสมาชิก
soupmoo
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามเส้นทางปั่น จากประชาอุทิศ ไปแถวเขตราษฎร์บูรณะครับ

โพสต์ โดย soupmoo »

วันเสาร์นี้ผมจะปั่นไป ป้อมพระจุล คนเดียว ปั่นไปเล่นๆคนเดียว
:lol: ถ้าสนใจไปด้วยกัน ก็บอกนะครับ ราวๆ 6-7 โมงเช้า ผมอยู่ตรงข้ามวัดสนพอดี แวะหาอะไรกินแล้วก็วนกลับมาเลย

แต่แถวบ้านเรามีคนปั่นเยอะนะครับลองหากลุ่ม ในห้องชวนปั่นได้
พอดีผมเวลาไม่ค่อยตรงๆ กับเพื่อนในห้องเลยไม่เคยได้ไปปั่นกับพวกพี่เค้าซะที
Charles
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามเส้นทางปั่น จากประชาอุทิศ ไปแถวเขตราษฎร์บูรณะครับ

soupmoo เขียน:วันเสาร์นี้ผมจะปั่นไป ป้อมพระจุล คนเดียว ปั่นไปเล่นๆคนเดียว
:lol: ถ้าสนใจไปด้วยกัน ก็บอกนะครับ ราวๆ 6-7 โมงเช้า ผมอยู่ตรงข้ามวัดสนพอดี แวะหาอะไรกินแล้วก็วนกลับมาเลย

แต่แถวบ้านเรามีคนปั่นเยอะนะครับลองหากลุ่ม ในห้องชวนปั่นได้
พอดีผมเวลาไม่ค่อยตรงๆ กับเพื่อนในห้องเลยไม่เคยได้ไปปั่นกับพวกพี่เค้าซะที
ป้อมพระจุลเหรอครับ น่าสนใจมากครับ แต่จักรยานที่ขี่อยู่ไร้เกียร์ ครับ กำลังจะหาซื้อใหม่
สงสัยคงไปไม่ไหวครับ
เข้าชมและสั่งซื้อได้ที่ www.ch-bike.com
doublea
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0897716757
Bike: trek bianchi

โพสต์ โดย doublea »

สวนศรีนครเขื่อนขันธ์เข้าไปทางพระประแดงผ่านใต้สะพานภูมิพลไปครับ ธรรมชาติสุดๆผมไปบ่อยแต่ช่วงเย็น
รูปประจำตัวสมาชิก
bubuu
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB
ตำแหน่ง: สุขสวัสดิ์62 พระประแดง

โพสต์ โดย bubuu »

คุณsoupmoo ได้ไปป้อมพระจุลมายังครับเส้นทางเป็นไงมั้งอยากลองไปเหมือนกัน ผมอยู่ตรงสามแยกพระประแดง
Charles
ขาประจำ
ขาประจำ

เส้นประชาอุทิศ ตรงเข้าไปมันไปป้อมพระจุลได้ป่าวครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”