ใครมีเทคนิคทำให้น้ำหนักคงที่บ้างครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
รูปประจำตัวสมาชิก
nutshell
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: merida
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 58

Re: ใครมีเทคนิคทำให้น้ำหนักคงที่บ้างครับ

โพสต์ โดย nutshell »

aroma_GG เขียน:อิจฉาคนเผาผล่านดี.. ไอ้เราปั่นไปเถ๊อะ!มันลงแค่ขีดสองขีด กินทีขึ้นเป็นกิโลๆ (ปั่น 1ชม1/2 แต่กินทั้งวัน :lol:...)
bom001 เขียน:อิจฉาด้วยคน ผมปั่นวันละ2-4ชั่วโมงระยะประมาณ 30-70กิโลน้ำหนักไม่ลงเลยแบ่งผมไปบ้างก็ใด้ผมมีเยอะ
มันเผาผลาญดีเกินไปอ่ะดิครับ กินเท่าไหร่ถ่ายออกหมด :? เคยเห็นนักปั่นจักรยานที่ปั่นเป็นอาชีพส่วนมากจะหุ่นผอมบางกันแต่ผมไม่ค่อยชอบหุ่นแบบนั้น
ก็เลยกลัวว่าถ้ายิ่งปั่นต่อไปจะกลายเป็นแบบนั้นครับ :roll:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”