ขอคำแนะนำเกี่ยวกับไมล์หน่อยครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sandwich
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Pong City/In Town
Bike: Giant TCR Composite
ติดต่อ:

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับไมล์หน่อยครับ

โพสต์ โดย sandwich »

พอดีผมพึ่งจะเริ่มหมอบคันแรก
เลยอยากได้ไมล์มาติดที่รถสักอัน
สนใจแบบที่มีวัดความเร็ว+รอบขา+Hart rate

ไม่ทราบว่าพอจะมีคำแนะนำมั้ยอ่ะครับ ว่าควรใช้แบบไหนดี
พอดีเห็นพวก polar Cateye V3 sigma 1909 หรือ sigma rog ไม่รู้ว่าแบบไหนดีไม่ดี
หรือว่ามียี่ห้ออื่นที่ถูกๆ อีก

และเนื่องจากที่มีงบในจำนวนที่จำกัดด้วยนะครับ

ช่วยรบกวนให้ความคิดเห็นแก่เด็กหใหม่หน่อยนะครับ
วันนี้คุณ "ยิ้ม" แล้วหรือยัง?

ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”