อยากได้DVD สำหรับซ้อมปั่นกับ trainerครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
tiphippo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: fuji touring,colnago
ตำแหน่ง: hua-hin thailand

อยากได้DVD สำหรับซ้อมปั่นกับ trainerครับ

โพสต์ โดย tiphippo »

พอดีเพิ่งไปถอย trainerมาใหม่เลยอยากได้ DVD สำหรับซ้อมปั่นไม่ทราบว่าเค้าไปซื้อกันที่ไหนครับ หรือพี่ๆมีแหล่งโหลดfileช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ

แผ่นที่แถมมากับ cycle ops ก็โหดเกินเปิดมาใส่กันแหลกไม่ค่อยเหมาะกับมือใหม่นะครับ :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

Re: อยากได้DVD สำหรับซ้อมปั่นกับ trainerครับ

โพสต์ โดย kobfujar »

ผมมีที่นี่... http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=311778
แต่ตอนนี้โดนบล็อกไปแล้ว
ผมกะจะอัพโหลดขึ้นให้ใหม่ รอหน่อยนะครับ
:D
tiphippo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: fuji touring,colnago
ตำแหน่ง: hua-hin thailand

Re: อยากได้DVD สำหรับซ้อมปั่นกับ trainerครับ

โพสต์ โดย tiphippo »

พี่ลองฝากfileไว้ที่ mediafireก็ดีนะครับ

ผมลองสมัครcycling torrent แล้วเห็นมีแต่สารคดีกับวีดีโอแข่ง หรือว่าผมหาวีดีโอซ้อมไม่เจอเองหว่า :?:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”