ท่าปั่นจักรยานที่สบายคิดแบบนี้ถูกหรือเปล่าครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
nopharut
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: S Work Tarmac SL4
ตำแหน่ง: 1/1
ติดต่อ:

Re: ท่าปั่นจักรยานที่สบายคิดแบบนี้ถูกหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย nopharut »

ได้ความรู้ดีมากครับ
"แสงสว่าง"ไม่อาจซ่อนในที่มืด
รูปประจำตัวสมาชิก
aroma_GG
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -

Re: ท่าปั่นจักรยานที่สบายคิดแบบนี้ถูกหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย aroma_GG »

แหมผมน่าจะตบกะบาลตัวเองสักที เคยอ่านทู้นี้แล้วแต่จำไม่ได้ ไปเปลี่ยนนู้นนี้จนผิดเพี้ยนหมด (ทำเอาเจ็บไหล่เป็นเดือน) สุดท้ายก็ต้องกลับมาที่จุดสบายสุด :x
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”